Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madaktari kama walimu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OSOKONI, Jan 25, 2012.

  1. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,104
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Mgomo wayeyuka

    wakati mgomo huo ukifanikiwa Muhimbili, huduma katika hospitali nyingine kubwa nchini zikiwamo Temeke, Ilala, Mwananyamala na Hospitali za mikoa ya Tanga, Dodoma, Iringa, Shinyanga, Arusha, Mara na Kilimanjaro ziliendelea kama kawaida.

    Madaktari katika Hospitali za Mount Meru, Bugando, Bombo, Hospitali Teule ya Muheza, Korogwe na Bunda waliendelea na kazi. Madaktari katika Hospitali za Magunga na Bombo mkoani Tanga walisema wanasubiri kwa hamu maagizo kutoka kwa viongozi wao ili nao wagome kuishinikiza Serikali ili isikilize kero zao.

    Katibu Mkuu wa Hospitali Teule ya Wilaya ya Bunda, Billy Kinyaha alisema hakuna mgomo wowote kauli iliyothibitishwa pia na baadhi ya wagonjwa waliolazwa katika hospitali hiyo.

    Mganga Mkuu wa Mkoa wa Mara, Dk Samson Winani alisema hakuna mgomo wowote uliofanyika: "Sisi huku hatujagoma. Wanaogoma ni wa huko Dar es Salaam."

    Katika Hospitali ya Mount Meru, Mganga Mkuu wa Hospitali hiyo ya Mkoa wa Arusha, Dk Omar Chande amesema madaktari wote jana walikuwa wakichapa kazi. Hata hivyo, hakuna daktari aliyekuwa tayari kueleza ni kwa nini hawakutekeleza maagizo ya kugoma kuanzia jana.

    SOURCE: Mwananchi

     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Tanzania zaidi ya uijuayo...
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hawa wataalam kama hawawezi kuwa na umoja/mshikamano wanyamaze tu!
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kama kawaida mwananchi na propaganda.tusubiri tuone nani mkweli kati ya media na hali halisi.
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Sitaki kuamini kama Madaktari ni wapuuzi kiasi hiki
     
  6. M

    Makunga JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 527
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 80
    Hata mbeya,jana kwenye taarifa ya habari mganga mkuu alisema hawana mgomo,wanachapa kazi kama kawaida,hadi wanaboa!bila umoja watakuwa wanaishia kulalamika kwenye vikao vyao tu.
     
  7. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Not organized kabisa. Madaktari mmenidissapoint!!!!
     
  8. H

    Haika JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Misscommunication, umasikini wa akili uliokithiri, woga, kukata tamaa, ubinadamu wa mshumaa au ni nini? Kama ni kweli am dissapointed.
    Mlitaka nini? Manake this time wananchi wako nyuma yenu, mnashindwa au na nyie binafsi, mnafaidi hii hali?
    Mi nadhani kuna jinsi individual doctors wanafaidi kuwepo na hali mbaya mahospitalini.
    Mfano manunuzi feki, kugawana madawa, facility zao binafsi kuuza pale za serikali zinazowalipa zinaposhindwa kutoa huduma
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,425
    Likes Received: 888
    Trophy Points: 280
    ..............to every action, there is an equal and opposite reaction
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata wasomi kama nyie mnaishia kuongea tu kwa maneno pasipo na vitendo? Basi tena tz kwishne kwishne kaabisa
     
  11. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hivi original yao hawa watu ni wapi? Ingekuwa UDSM ningeshangaa wasameheni bure hawa ndo wanajifunza kudai haki sio hulka yao kujitambua huwga wanabipubipu hivihivi
     
  12. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wengine wanaofaidi hali hii sindio hao kama kina Dr Ngoma anabeba chemotherapy anakwenda kuuza kwenye hospital yake hawa ni wauaji kabisa mkuu.
     
  13. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kama habari hii ni kweli, basi madaktari ni wababaishaji na wapuuzi sana. Bora muendelee kuwa na maisha magumu kama ya walimu, na mitoto yenu mshindwe kuisomesha shule nzuri. I mean Govt iwa-tit mpaka mkome. Na hizi porojo zenu mkome na muache kutueleza. Mnatia kichefuchefu tu.
     
  14. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,993
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Watanzania tumelogwa! Hata pale tunapokuwa na haki hatuwezi kudai.kama madaktari mishipa inawatoka kudai haki yao nani wataweza?
     
  15. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Watu wanashindwa kuelewa kuwa waganga wa kuu wa mikoa,makatibu wa hospitali hizo na viongozi wengine hawawezi kutetea mgomo kwani wao ndio wanaofaidi sana mahela haya ya miradi kwani pesa nyingi katika idara hii wao ndio wanaozipangia burget kwahiyo msitegemee watasapot mgomo hali hii ilivyo wao ndio utajiri wao ulipo nitashangaa kama chama cha madaktari hakina viongozi wa mikoa na wilaya ambao sasa ndio wangeratibu mgomo kama walivyofanya hapa Dar.
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    mgomo wa madktari sio kama wa makonda wa kupaki magari au wa rubani kusubiri kuona ndege hairuki ndo uone mgomo. Dr kuwepo sehemu ya kazi sio kuwa hajagoma. au mpaka mnataka atembee na sindano mikononi ndo muelewe?mgomo baridi ni mbaya zaidi,subiri muone!
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,993
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Bora hata walimu walikukuruka kidogo! Waganga wakuu wa wilaya na mkoa ni mafisadi wakubwa hawawezi kugoma.mngejipanga hata Dar tu!
     
  18. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,993
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hizi sasa stori! Unajua majuzi madaktari wa Kenya walifanya nini? We are not organised pamoja na shule zetu tunazidiwa hata na watu wa daladala!!
     
  19. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mgomo wa kuua watu!
     
  20. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #20
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,993
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Madaktari subirini peremende na maneno matamu muendelee kuishi kwa matumaini!! Mtapewa stori tamu maisha yaendelee! Mmeshindwa kuibana serikali msiwaonee wagonjwa mnapaswa kujipanga!
     
Loading...