Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MGOMO wa MADAKTARI kama penati ya PIRLO....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 25, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Taratibu ila wenye madhara makubwa.Madaktari wanagoma kwa aina ya kipekee.Muhimbili,Bugando,KCMC na kwingineko ni balaa.Huduma zimedorora.Watu wanataabika.Serikali yalazimisha mijadala isiyo na faida.

    Mgomo huu wa Madaktari wetu naufananisha na penati ya tatu ya timu ya Taifa ya Italia jana iliyopigwa na Andrea Pirlo.Mgomo umepangwa kiufundi.Hauna mshindo mkuu ila unatekelezeka.Unapoteza kabisa Serikali maboya.Serikali haijui namna ya kuuzuia.Pirlo alimpoteza Joe Hart jana,Madaktari wakioongozwa na Ulimboka wanaipoteza maboya Serikali...
     
  2. m

    massai JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Serekali haioni mbali,wanafikiri wanaweza pata madaktari wa fastafasta kama ilivyokua kwa walimu wa kata.wanafikiri kutumia masaburi.hiyo ni taaluma nyeti na yakuheshimika duniani kote,udaktari na ualimu chakushangaza hapa kwetu siasa ndio sekta ya kuheshimika ingawa ndio wanaoongoza kwa madudu na haya yote yanayoendelea sasahivi.
     
  3. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Tusishabikie ,tutafute ufumbuzi jamani wagonjwa nao wana haki ya kutibiwa ipasavyo ikilinganisha serekali inatoa vitendea kazi na madaktari wanatumia pamoja na ujuzi walioupata darasani na uzoefu.
     
  4. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    nipo bugando hali ni mbaya! jamaa wametoka kwenye kikao wamekubaliana kugoma, npo na mgonjwa ila wangu imebidi nisaidiwe na washikaji madaktari niliosoma nao! c utani hali ni mbaya, kama hauamin fika ujinee
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    serikali ipo dodoma inamungunya per diem

    huo mgomo hauwahusu
     
  6. King2

    King2 JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Aina ile ya Penalty inaitwa "PANENKA"
     
  7. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Naelekea hapo, ila siumwi. Kuna jirani yangu anaumwa ameomba tumuhamishie hospitali nyingine, andadai kuna rasharasha za mgomo!
     
  8. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Madhara ni kwa Mtanzania! Tusishabikie na kufurahia kugoma! Ni vizuri kufikiri kuhusu ufumbuzi.
     
  9. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tuambie ufumbuzi unaoutaka wewe utafutweje na ni nani atakayeutoa. Usiwe na kigugumizi mmezoea kulaumu madaktari kila wanapoeleza ukweli halisi. Nao ni watu na wanategemewa na lundo la watu nyuma yao. Kila kitu hivi sasa kiangaliwe kwa maslahi ya wote. Serikali haiko juu ya ya haki ya mtu yeyote.
     
  10. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mnanishangaza. Sema ni ufumbuzi gani!!!!!
     
  11. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo akili inakomea hapo kusema "watu wagome"????
     
  12. mkandaboy

    mkandaboy JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...Hapo kwenye maandishi mekundu; ni vitendea kazi gani wavizungumzumia hapa? Vyumba vya madaktari havitoshi, maabara hazina madawa ya kupimia magonjwa mbalimbali, vipimo vya VVU hakuna nchi nzima, wagonjwa kulazwa chini kwa uhaba wa vitanda na magodoro, n.k hebu tufafanulie mkuu vitendea kazi gani unaviongelea ww?
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    One day everybody will come to his/her sense and take our national agendas serious. Tutafika tunapotaka kwenda
     
  14. M

    MTK JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,859
    Likes Received: 1,577
    Trophy Points: 280
    Nani alikufundisha kwamba Madaktari waliingia fani hiyo kama fani ya hisani ili familia zao ziteseke wakati watawala wanatesa kwa mgongo wa fedha za walipa kodi?! watawala na familia zao wanatibiwa ulaya. India, Amerika na Afrika kusini ambako madaktari wanaheshimika kitaaluma, wana vifaa vya kutosha na mafao mazuri, hawa wa kwetu ndio wa kulinda na kutetea haki za wagonjwa na sio watawala wanaotafuna pesa za wavuja jasho! usiwe mvivu wa kusoma!! yasome vizuri madai ya madaktari, jaribu kukumbuka wameanza lini kudai haki hizo then jaribu pia kuangalia serikali imechukua hatua gani katika kipindi hicho chote. fanya utafiti kidogo wa mlinganisho katika nchi nyingine uangalie maingira ya kazi na mafao ya madaktari?! Hawa madaktari wetu sio vichaa kuamua kukinzana na serikali mwajiri wao pasipo sababu za msingi.tafakari
     
  15. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Vifaa vinavyotolewa na serikali ni CONDOMS kwa msaada wa watu wa Marekani
     
  16. RUGAHIMBILA E R

    RUGAHIMBILA E R Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kama mishahara ya wafanyakazi wetu haitoshi na huduma muhimu za jamii zinadorora kuna umuhimu gani wa kutenga pesa kwa ajili ya kuanzisha jkt kwa mujibu wa sheria? serikali iangalie vipaumbele vya maana zaidi.
     
  17. k

    kaeso JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tangu lini serikali yetu ikawa na vipengele vya maana??
     
  18. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Tatizo linalosumbua kizazi hiki ni ubinafsi. Kama ilivyotabiriwa kuwa Siku za mwisho, wengi watakuwa wenye kujipenda wenyewe, wenye kupenda pesa kuliko kumpenda Mungu. Kwa hiyo tatizo la huu mgomo ni upendaji pesa wa wanasiasa na hao madaktari.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  19. B

    Bob G JF Bronze Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nahisi matumaini ya serikali kuwa tisho la mahakama lingezuia mgomo halikufikiria vizuri na inawezekana mahakama ikawa imekizuia chama cha madaktari wasigome (MAT) kumbe waliogoma ni Jumuiya ya Madaktari na Si MAT iliyozuiwa na Mahakama wasigome, Hali ni mbaya Jirani yangu kafariki jana Amana kwa kushindwa kumpeleka Muhimbili baada ya kuwa hawawezi kumhudumia aliangukiwa na ukuta wa Choo, manesi wanasema hata tukimpeleka Muhimbili hakuna huduma atafia mapokezi tunabishana nao toka saa 12.30 jioni na ilipofika saa 2. usk kafariki. bila hata kuhudumiwa,
     
  20. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Idadi kubwa ya askari wa FFU mchana huu wamejazana hospitali ya Muhumbili, kutekeleza amri ya mahakama ya kazi.
     
Loading...