Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madaktari"eti Litakalokuwa na liwe"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwananchi wa Kawaida, Jun 28, 2012.

  1. Mwananchi wa Kawaida

    Mwananchi wa Kawaida Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu waziri wetu mkuu haya matamko anayatoa wapi?anaandaliwa au nayaandaa mwenyewe?Na anajua madhara yake hasa anapodeal na wasomi wanaotambua wajibu na haki zao?Hajui kwamba hakuna anayeogopa hiyo nikwara ya "nyau"?Sasa nalisubiria tamko lake leo nione kama litatatua tatizo la mgomo au kupunguza athari zake.
    HUYU NI MTOTO WA MKULIMA KWELI??
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwani aliyesema hivyo ni Yule jamaa mwenye maporomoko usoni?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tunasongaa mbele ndio wimbo wao..
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,641
    Likes Received: 1,222
    Trophy Points: 280
    Wazee wa upepo,ni upepo tu hili nalo litapita!teh teh teh.
     
Loading...