Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa Madaktari Bugando kukolea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tonnyalmeida, Feb 1, 2012.

  1. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimepata taarifa za uhakika kutoka BUGANDO mwanza kuwa madaktari wa bugando wanaoendelea na mgomo jana walikubaliana kuomgeza makali ya mgomo huo kwa kutoandaa ratiba za kazi kwa idara zote. na ilipofika asubuhi mmoja wa madaktari walioko katika mafunzo ya udaktari bingwa wa magonjwa ya kinamama na uzazi (OBSTETRICS & GYNAECOLOGY) alipoulizwa katika vikao vyao vya asubuhi maarufu kama MORNING REPORT MEETING kwa nini hakuna ratiba alijibu bila kuumauma maneno kuwa ni kwa sababu TUMEGOMA ndo mana hakuna ratiba mbele ya madaktari bingwa walokuwepo katika kikao hicho na madaktari wote wakatawanyika. huyu daktari ALEX kwa tabia zake za kujipendekeza kwa wakubwa ambao pia washachoshwa na hiyo tabia yake akakiuka makubaliano ya madaktari wenzake wanaoendelea na mgomo ili kuishinikiza serikali kutoa majibu ya mad#aiya maslahi yao akaenda kuandaa ratiba hvo akawa amevuruga mpango mzima wa madaktari wote wa BMC wa kuongeza makali ya mgomo ili kuikumbusha serikali wajibu wake.


    watu WASALITI KAMA DR ALEX resident mwaka wa 3 CUHAS tuwafanyeje?


    WADAU NAOMBA KUWASILISHA
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Wasaliti huwa hawakosekani popote, mwiteni mumweleweshe pole pole
     
  3. a

    artorius JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu mweleweshe,akileta kiburi m-confront,itisheni kikao cha residents wote.
     
  4. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mchemeni poloniu 210 akapumzike hana maana huyo .
     
  5. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inavosemekana huyu jamaa ni chief resident (yaani kiongozi wa madaktari wanaosomea udaktari bingwa) wa magonjwa ya akina mama na aliteuliwa baada ya kuonekana kuwa na tabia ya kujipendekeza kwa madaktari bingwa. wadau wanasema hata tabia yake ya usaliti haijaanza leo na amekwisha onywa mara kadhaa bila mafanikio. madaktari walipanga kushut down huduma zote ili kuonyesha umuhimu wao na madai yao kushughulukiwa lakini yeye akavuluga

    Taarifa za ndani zinasema hata operation anazofanya anafanya rough kwa kigezo eti anafanya siza kwa mda mfupi zaidi wakati anasababisha madhara kwa wagonjwa na wenzake wanamvumilia tu lakini hajifunzi..

    kinachotia moyo wenzake amepanga kumshugulikia


    ALUTA CONTINUA DOCTORS ili ccm ijue huu sio wakati wa mabavu..
     
  6. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila binadamu anatabia yake. Sisi huku Korea ikitokea mtu huyo anatupwa jalalani. Poleni sana maresidents wa Bugando. Lakini msirudi nyuma. Watanzania walioko huku korea wanawaunga mkono.
     
  7. mwenyenchi

    mwenyenchi JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    minashauri mama nyoni anapoondoka ofisini aondoke naye akampe kibarua maana wanafanana kitabia
     
  8. D

    Dr Wilson Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    muonyeni aache upuuzi mbele ya masilahi ya watumishi
     
Loading...