Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MGOMO WA MADAKATI BMC: DR GILYOMA asema WAGONJWA WALOKOSA HUDUMA MUHIMBILI WAJE BUGANDO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tonnyalmeida, Feb 8, 2012.

  1. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya kushangaza imesikika katika vyombo vya habari daktari mmoja wa bugando aliyetajwa kwa jina la Dr Gilyoma amesikika akisema eti wagonjwa walokosa huduma katika hospitali ya Muhumbili waje Bugando kwa sababu kunahuduma wakati huduma tangu jana zimesitishwa tangu jana na wametoa matangazo hata humu JF tumeyaona na taarifa za ndani znasema mgomo unaendelea.

    Huyu Dr Gilyoma ni nani? wadau mnaomjua mtujuze tafadhali.
    Na anafanya haya ili iweje?


    NAOMBA KUWASILISHA.
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Labda hukumuelewa vizuri, ni sis walalahoi tusiothaminiwa na hii serikali yetu, ama ni hawa wenzetu wanaambiwa waende BUGANDO kupata Referal ya kwenda APOLO India. Hebu msikilize tena vizuri.
     
  3. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wehu hao wanahitaji ukombozi
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    yani wagonjwa watoke MNH, waende Bugando?
    Kwa nini wao wapo wengi, si waje MNH?

    ukenge mwingine tabu kweli!!
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ametuma na ambulance ya kuwabeba.
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hivi muhimbili si kulipelekwa wanajeshi? Imekuaje tena? Tabu kweli kweli.
     
  7. m

    maharage ya nazi Member

    #7
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    gilyoma ni director wa clinical services bugando. ki profession ni ENT surgeon, na kwa sasa anakaimu u director wa hospitali kwa kuwa director wa hosp hayupo nafkiri atakuwa amekwenda dar kwenye kamati ya majadiliano/usuluhishi. nafikiri hizi zitakuwa ni propaganda za serikali kuwapoza wananchi kwa kuwa jana gari la mkuu wa mkoa lilionekana ndani ya hospitali. madaktari wameendelea na mgomo
     
  8. dkims

    dkims Senior Member

    #8
    Feb 8, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwanza??? kwa flight (300k +) mhh hizo gharama za kwenda si nisawa nakupata matibabu TMJ,DAR GROUP , plus other private hospital, they cant afford, au mabasi ya Rzzzzzz yatawapeleka bure???
     
Loading...