Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madactari ulianza na interns na utamalizika na interns

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by raymg, Jul 4, 2012.

  1. r

    raymg JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa takriban miez & sasa madactari wamekua na mgogoro na serikali, ambao ulianza kwa mainterns waliofukuzwa pale MNH miez & iliyo pita japokua hiyo c hoja tena kwa sababu tatizo hilo lilishatatuliwa.
    Katka utatuzi wa suala hilo yaliongezeka madai mengine ya madactari ambayo ctayataja hapa ambayo ilipelekea kuitishwa kwa episode ya kwanza na ya pili ya mgomo ambao uliisha kwa ahadi kuwa hayo yatafanyiwa kazi ikiwa pamoja na Mh. Rais kuahudi kua yupo tiari kulimaliza au kuyafanyia kaz madai hayo.
    Ahadi hizo hizo hazkutekelezeka ndio maana madactari wakaamua kuingia katika episode ya tatu ya mgomo wa nchi nzima kushinikiza utekelezaji wa madai yao.
    Takriban n wiki 2 sasa zmepita kukiwa na huu mgomo ambao ulianza kwa kasi kubwa na kuungwa na madactari wote kuanzia interns, Registras, residents, na Specialisty....
    Hii ilipelekea Resindents kwenye baadhi ya vyuo kucmamishwa masomo, registras kucmamishwa kazi, na interns kuondolewa sehemu zao za kazi.
    Pamoja na propanganda za serikali ambazo kwa upande mwingine zmefanikiwa kwa kiwango kikubwa kuwagawa madactri kwa mtizamo wangu kimedhoofisha kabsa nguvu iliyo kuwapo mwanzon wakati huu mgomo unaanza.
    Kwa kitendo cha kuchaguliwa interns peke yao nakuitwa Wizaran na kukabidhiwa barua ya CMI ya kujieleza kwa nn wako kwenye mgomo mmoja mmoja, bila kuwahusisha Residents na regstras n mbinu ambayo kwa mtizamo wangu mm inaenda kuwarudisha interns wote kazn, na kwasababu wao ndo wanaonekana ndio vinara wa huu mgomo basi unaenda kuisha wote kabsa within next week.
    Hivyo Mgomo huu waliunzisha Interns na Wanaenda kuumaliza Interns.
    Imetolewa na Raymond M. Wlison.
     
  2. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hadithi yako inatufundisha nini?
    Unapokula na kipofu.......
     
  3. r

    raymg JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hayo yote uliyosoma hujaelewa chochote.....acha kua nazi bs
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nani kakwambia kwamba kuna intern atarudi wizarani?si meshasema na asiyetaka aache?wameacha kweli.
     
Loading...