Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa kupanda gharama za umeme uwe ni kwa watanzania wote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wagagagigikoko, Jan 4, 2011.

  1. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuunga mkono mgomo wa kupandisha gharama za umeme tanzania. Sababu zangu ni hizi:

    1. kupanda kwa umeme kuna athari kwa makundi yeto, (wakulima, wafanyakazi, wenye kutumia umeme na wasiotumia umeme)
    2. mgomo utarudisha heshima ya wanzania na kuipa fundisho serikali isiyo na masikio kuwa tunajua haki zetu.
    3. kutakuwa ni hatua moja mbele ya kupambana na ufisadi tanzania
    4. kupanda kwa kutapunguza uwezekano wa vijana kujiajiri wenyewe
    5. kutaongoza umasikini kwa watanzania,
    6. kutaneemesha tabaka la walionacho na kudhoofisha tabaka la akina kabwela
    7. ...
    8. ...
    9. ...
    10. ....
    hivyo hima watanzania tuungane kupiga kelele za no no no no no kupanda umeme
     
Loading...