Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa daladala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtembea_peku, Feb 14, 2011.

  1. Mtembea_peku

    Mtembea_peku Senior Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daladala zote jijini mwanza zimegoma leo kuanzia saa 3 asubuhi kushinikiza bei ya nauli za daladala zipande kutoka 250 to 300 kwa route fupi n 450 to 500 kwa route ndefu kutokana na bei kubwa ya mafuta ..Habari ndio hiyo ukali wa maisha unapanda kwa kasi zaidi nguvu zaidi na ari zaidi...source..mimi na ndugu zangu waliotembea kwa mguu kufika kazini.
     
Loading...