Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa daladala ulivyopambana na polisi arusha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Oct 20, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    Adhayadaladala2.JPG


    Mamia ya wanafunzi na wananchi katika Barabara ya Uhuru wakiwa hawajui la kufanya baada ya magari ya daladala kugoma.

    daladala3.JPG

    Madereva wa dala dala na wapiga debe wakilizonga gari aina ya Hiace lililokaidi amri ya kugoma.
    HALI si shwari katika jiji la Arusha baada ya jeshi la polisi kuingilia kati na kuzima maandamano ya madereva na makondakta wa daladala kwa mabomu ya machozi walipokuwa wakielekea katika ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Arusha jana.

    Madereva hao wametangaza mgomo usio na kikomo hadi pale madereva wenzao zaidi ya 50 walio mahabusu na gerezani waachiwe bila masharti yoyote.


    daladala4.JPG



    Wapiga debe na madereva wakiwa na mabango yenye kupinga kunyanyaswa na askari wa usalama barabarani kutokana na adhabu za mara kwa mara ikiwa ni pamoja na vifungo gerezani.

    HABARI/PICHA NA JOSEPH NGILISHO, ARUSHA /GPL
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    This is still happening in TZ. So Sad to hear this.
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Ngoja waendelee kulichochea, wakati moto utakapolipuka watajikuta hawauwezi tena hata kwa maguruneti.
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haya maandamano ya vikundi mbali mbali kwa sababu mbali mbali ni dalili mbaya sana. Tuombe Mungu...
     
Loading...