Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa daladala moshi kuna mkono wa nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtabe, Jul 6, 2012.

  1. M

    Mtabe JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF nauanzisha uzi huu mahususi kuzungumzia suala la mgomo wa DALADALA hapa MO town, je kuna mkono wa mtu? Naomba kuwasilisha
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    mama kinabo {ccm}
     
  3. d

    daby mouser JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkono wa CHADEMA
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kinabo ndo mkurugenzi wa manispaa ya MOSHI na mara nyingi anapenda kuongeza ushuru wa masokoni, daladala/ stendi kibabe bila kuangalia hali halisi, mwisho wake anasababisha migomo na uvunjifu wa amani
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,881
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kinabo
     
  6. m

    mob JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    asee mangi mnagomea nini tena arawa,si watu watachelewa kutafuta ngawira
     
  7. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kinabo wewe, unamshikashika nini mke wangu?????
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Nimepata shida kweli leo imenibidi ni kamate bodaboda fasta ni wahi mambo yangu
     
  9. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkono wa magamba
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,881
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Jana Arusha route ya Town - Usa-River nayo ilipwaya, kuna namna hapa.

    Kinabo & Company
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu huu ni zaidi ya mkono, nadhani unaweza kuwa mguu wa JK
     
  12. R

    RC. JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maana yake hii hapa,MOSHI-M-MUNGU,O-ONESHA,S-SEHEMU,H-HELA,I-ILIPO.POLENI WAJOMBA ZANGU!BWASHEEE!!YESUUUU!NA MARIA!!!
     
Loading...