Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa daladala jijini Mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyakwaratony, Mar 29, 2012.

  1. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna habari zimezagaa hapa jijini Mwanza kuwa kulikuwa na mgomo ambao ulitakiwa kuanza mida ya saa mbili asubuhi, kuna waliokubali kuanza mgomo ila kuna wengine ambao walikaidi. picha hii inaonesha gereva wa daladala aliyekaidi kugoma akishambuliwa na wenzio waliogoma! Kwa bahati nzuri aliokolewa na askari polisi!
     

    Attached Files:

  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,665
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Mabasi ya abiria maarufu hapa kama Express yapo katika mgomo kuanzia leo asubuhi. Nimepita barabara ya airport hadi mjini kati, hali sio nzuri watu wanaosubiri usafiri ni wengi sana huku huduma ikitolewa na mabasi machache ,pikipiki, pickups na wengine tukijifanya tunafanya mazoezi.

    Watu niliozungumza nao wanasema madai ya wenye mabasi ni kupinga vitendo vya unyanyasaji vinavyofanwa na polisi wa usalama barabarani...kuna makonda wengi wamo mahabusi hivyo mgomo huu ni shinikizo la kutaka wenzao waachiwe bila masharti. Hata hivyo habari nyingine zinasema ni mgomo wa kudai ongezeko la nauli.

    Subiri update!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Jana walikuwa wanasambaziana vikaratasi, wajanja tukajua litakalotokea, na tukawa proactive!
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    mgomo huu nimetarifiwa na dogo langu, anatokea kona ya bwiru kuelekea nyakato. wameamu kuhesabu hatua. madai yao ni nauli kupanda, wanasema kwa tsh. 300/= inakula kwao
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo leo polisi hesabu hazitotimia siyo?
     
  6. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dah sasa watapandisha mpka lini? Me nilisikia kuwa wanagoma kwa sababu ya kusumbuliwa na matraffick!
     
  7. R-CHUGA

    R-CHUGA Member

    #7
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama ni kulalamiki vitendo wanavyofanyiwa na askari wa barabarani ni sawa kabisa kwani hata leo eneo la mzunguko wa Impala -ARUSHA nimemkuta askari wa usalama barabarani akimchapa Dereva wa Hice makofi sasa sijui ndio wanasimamia usalama gani?
     
  8. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hali ni tete hapa maneneo ya kenyatta road!
     
  9. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hatimaye dala dala zote za jijini Mwanza zimegoma kubeba abiria kwa sababu kuwa wanaonewa sana na matrafiki!
    Habari ndo hiyo.
    Nawasilisha.....
     
  10. n

    nakuja Member

    #10
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtu aliye huko anadai wanataka nauli zipande lakini sishangai mwanza ni jiji la revolution kama ilivyo arusha mbeya na kilimanjaro.
     
  11. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu, ina maana huko Mwanza leo ni WALK TO WORK? Na huo mgomo umeanza saa ngapi? Na utadumu kwa muda gani?
     
  12. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani mazungumzo na mamlaka husika zinazoregulate hilo soko la daladala huko yameshindikana?
     
  13. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nimetoka K'hewa kwa mguu mpaka town,Wengine wanadai wamepandishiwa ushuru na sumatra. Mwenye habari za uhakika atupashe.
     
  14. n

    nakuja Member

    #14
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtu aliye huko anadai wanataka nauli zipande lakini sishangai mwanza ni jiji la revolution kama ilivyo arusha mbeya na kilimanjaro.
     
  15. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wamegoma kwa sababu ya
    1. Manyanyaso ya matrafiki
    2. Kupandishiwa kodi na malipo mbalimbali na SUMATRA pamoja na TRA.
    Wanahoji kuwa kwa nini serikali ya Tanzania inashindwa kukusanya kodi na mapato mbalimbali kutoka kwa wawekezaji kutoka nchi za nje kwenye makampuni kama Migodini, makampuni ya simu nk? Mafisadi wanapeta lkn watanzania maskini wanaohangaika ndo wanazidi kubanwa kulipishwa malipo ya mateso na manyanyaso. Wanasema sasa basi, serikali na wao na wao na serikali.
     
  16. n

    nakuja Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hili liwe somo kwa wakazi wa kirumba waone jinsi CCM inavyo nyanyasa raia wake kwa utawala wa kibabe
     
  17. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mgomo ni njia ya mwisho......je wameshapitia njia zingine?
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    ccm inasubiri wajicheleweshe kwa kusubiri hizo hatua zingine zichukuliwe kama unavyotutaka tuamini, wametimiza wajibu gani kwa kuwalealea watumishi kwenye serikali waliyoiunda hadi tunapata adha ya usafiri namna hii!!!?
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wana point. Huu utaratibuw a serikali kuwa anayelipa kodi ndiye akamuliwe zaidi, utatufikisha pabaya
     
  20. Ntumami

    Ntumami Senior Member

    #20
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tangu asubuhi hakuna huduma ya dala dala kwa jiji la Mwanza nasikia madereva wamegoma!! mwenye taarifa zaidi naomba atujuze!!

    PIck ups na pikipiki ndio zinaokoa jahazi la usafiri kwa jiji la Mwanza.

    [​IMG]

    hicho ki-suzuki pick up kimezidiwa lakini watu ndio wamebanana namna hiyo.....ilikuwa maeneo ya Mabatini asubuhi ya leo

    [​IMG]


    sio mashindano ya pikipiki ndio hali ilivyo kwa leo maeneo mengi kwa jiji la Mwanza!!!
     
Loading...