Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa daladala jiji la mwanza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Isango, Mar 5, 2012.

  1. I

    Isango JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Habari za kuaminika zinasadikisha kuwa leo Jumatatu kutakuwa na mgomo wa Madereva wa hiace (daladala). Chanzo cha mmgomo ni kuwa wamechoshwa na faini zinazotozwa na jeshi la polisi, pamoja na maadili mabovu ya polisi. Polisi wanalaumiwa kuwa huwa wanajificha katika vichochoro vya Nyumba, au vichaka vya miti vilivyoko karibu na barabara kutegezea madereva, na gari inapokaribia hujitokeza haraka na kuanza kufokea madereva kuwa hawakuwa waangalifu kutiii amri ya kusimama iliyotolewa na polisi, madereva niliobahatika kuongea nao wanasewma kosa liko wapi kama askari wa usalama barabarani watasimama mahali pa wazi kuliko kuishi maisha ya kufumaniana na kulazimishana faini zisizo za lazima, mfano dereva kuonekana kuwa amekataa kusimama kuepusha ajali endapo trafiki amejitokeza ghafla na gari ilikuwa katika mwendo......... MNAOHUSIKA HASA RPC UTATUE TATIZO HILO MAPEMA KAMA LITATOKEA KUTOKUATHIRI MAENDELEO YETU YA KIJAMII, KISIASA, KIUCHUMI NA KIUTAMADUNI...............
     
  2. C

    Cupid 50mg Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aah bwana we wacha wagome;!?sasa hivi kada zote zinatakiwa zigome hadi kieleweke; Subiri mgomo mkubwa wa madaktari unakuja kwa nguvu mpya this week.
     
  3. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na mbado kila kitu vululu vululu
     
  4. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yani hata kama wana makosa wasikamatwe na trafic? Aaa jamani,migomo mingine feki!
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    vichaka ndani ya jiji?
     
  6. s

    sokoinei JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,835
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matrafik wamezidi simnakumbuka sakata la jerry muro?alikua akiwaanika wazi waz itv eze hizo,ndio mtindo wao na wanapata pesa nyingi sana hawa jamaa hawana haja ya mshahara kabisa.wagome tu madreva madocta manes na hata walimu Tanzania hatunaga viongozi wagome 2
     
  7. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata huko kuna mgomo aya bwana, ila haijahit sana kama ingetokea Bongo ingekuwa kazi kwelikweli
     
  8. R

    Rwey Senior Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mpaka na wachungaji watagoma!
     
Loading...