Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo vyuoni: Chuo cha st. John dodoma chafungwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kibunda, Dec 21, 2011.

  1. k

    kibunda JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lile lindi la migomo vyuoni linaendelea. Leo chuo Kikuu cha St. Johns (zamnia Mazengo secondari) kimefungwa baada ya kuwa na mgomo baridi kwa muda sasa. Kimefungwa hadi tarehe 2/1/2012.

    Source: ITV Breaking News!
     
  2. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani itakuwa ni likizo tu hiyo ya kiujanjaujanja, haiwezekani chuo kifungwe wiki mbili tu kwa ajili ya mgomo!!
     
  3. a

    ammah JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huko ni kufungwa au wamepewa likizo
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sa huo nao ni mgomo kweli?
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    likizo ya kawaida wakuu!
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,170
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni likizo ya krismas na mwaka mpya! Siyo Mgomo huo!
     
  7. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    acha utani wewe,tokea lini chuo kifungwe kwa muda wa wk 2 kisa mgomo? Kwa mgomo mnafunga kwa muda ucojulikana!Mi nadhani hiyo itakuwa likizo ya hizi ckukuu za x-mas na mwaka mpya.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ungependa kifungwe siku ngapi?
     
  9. T

    The Priest JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wameona wafunge 2 chuo!baada ya hilo sakata lakn kamgomo kenyw kadg!
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hawa hata wakigoma hawana impact yoyote kwa taifa.
     
  11. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Until further notice...
     
  12. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndo mara ya kwanza kusikia chuo kimefungwa kwa mgomo af mnaambiwa lini kinafunguliwa, kawaida huwa kinafungwa ila haijulikani muda wa kufunguliwa..
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hayo mauzauza hope ni likzo
     
Loading...