Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo vs Traffic Jam!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KABAZI, May 4, 2010.

  1. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waungwana niambieni!! Kesho tumepigwa mkwala hakuna kugoma na kuanzia kesho hiyohiyo tunategemea traffic JAM kubwa kuwahi kutokea hapa DSM.

    Sasa kama nimekwama kwenye JAM ikapelekea kuingia ofisini saa 5 nikahusishwa na mgomo itakuwaje hapo! Nisaidieni wajameni!
     
  2. M

    Magezi JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na wewe ni miongoni mwa wazee wa dar es salaam nini?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hospital ya Milembe kule Dodoma inabidi kupanuliwa sana......!
     
  4. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jibu analo jk mwenyewe na watendaji wake, kwanza kwanini walete mkutano huo huku dar wakati miundombinu mibovu! kwanini wasingepeleka AR? ushauri hizi siku za mkutano ziwe siku za mapumziko tu ndo nafuu yake,
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tukusaidie nini? kutafuta kazi ingine ukitemwa?
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wa-TZ tumetengenezewa ka-holiday...mpaka Jumatatu...
     
  7. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa bana sijui hata fikra za maandalizi walizianza vipi kuanza kuwaza mkutano uwe hapa DSM. Mwenzao MUSEVENI wakati amehost CHOGUM ile Commonwealth ihakikisha watu wote wanaofanya kazi city centre hakuna kwenda kazini kwa siku zote za mkutano!
     
  8. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kweli yanatimia yale yoote yaliyosemwa,ngoja tuone na lingine linalokuja na kuonyesha rangi halisi ya watawala!!
    kweli kuna watu ni miungu watu,yani unafunga barabara kama vile hii nchi ni iraq/pakistan???usalama gani huo
     
  9. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2010
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!! na hasira aliyonayo Bwana Mkubwa sidhani kama inaweza tokea, labda........
     
  10. N

    Nanu JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    They don't care about productivity decrease nor they don't account for losses which will be incurred. They will still aim to collect a lot of money from taxes while the business is brought to a halt by themselves "the rulers" with their myopic planning!!!!
     
  11. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh teh lazima nigome hata siku moja poa tu lakini msg delivered kesho, nakwamwa kwenye foleni watakoma
     
Loading...