Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo vocha za vodacom?shivacom

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by LeopoldByongje, Feb 14, 2011.

  1. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau. Shivacom na Alphatel ni wakala wa Vodacom. Kampuni za SHIVACOM na ALPHATEL zinatengeneza mamilioni ya shillingi kutokana na mauzo ya Vocha za Vodacom na bidhaa zinazohusika na simu za viganja. Ni ukweli uliowazi kuwa wamiliki wa Kampuni husika ndio waliobuni na wanaendesha dili ya kitapeli ya RICHMOND na DOWANS. Na hao si wengine ni Ristam Aziz na Edward Lowassa. Mtakumbuka mwishoni mwa mwaka jana Mtoto wa Lowassa alipokuwa anataka kununua nyumba huko uingereza; taarifa za kuhoji alivyopata pesa, taarifa rasmi kutoka Alphatel zilisema hiho kiasi cha pesa alizokuwanazozo mtoto wa lowassa ni haki yake kwani pesa hiyo ni kidogo sana kulingana na fedha wazotengeneza kila siku kupiti kampunu ya Alphatel. Wadau ifahamike kuwa wawili hao wawili na vikaragosi wao wanaendesha kampeni za kushika madaraka ya uongozi wa nchi mwaka 2015 ili wazidi kutupora mali zetu kiulaini. Hivi sasa Lowasa amejiweka nafasi nzuri kuukwaa uwenyekiti wa kamati ya Bunge ya Ulinzi na Usalama na mambo ya nje. Sasa napendekeza tusiiendelee kuwatajirisha na hivyo kuwapa nguvu ya kifedha watakayoitumia kuiteka nchi. Tufanye Kampeini nchi nzima kwa kutumia nguvu ya Umma ya kuisusia bidhaa za SHIVACOM, ALPHATEL na VODACOM na washirika wao.
     
  2. j

    jerry monny Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haojamaa ni wanahisa au ndio wamiliki wenyewe?tunataka tumjue owner,au kama wanahisa ni kwa asilimia ngapi,alafu utaona hatua tutakazochukua,hao ni wezi wakubwa wanataka kuimiliki hii nchi.tupe full detail ndugu.
     
  3. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  4. m

    muyaka bin Haji Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilitaka kulalamika lakini nilipoona hizi picha za maiti hawa sina haki ya kuwaamulia waZanzibari kwenye maamuzi yao

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2015
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Will this say something today? So ile story ni kweli au?
     
  6. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2015
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mara nyingi ukiona kitu chochote kimeandikwa kwenye JF basi ujue kina ukweli ndani yake. Hii issue ya ShivaCom imeanza zamani sasa ona matokeo yake leo.
     
  7. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2015
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    mkuu uliona mbali sana
     
  8. Miunda

    Miunda JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2015
    Joined: Aug 26, 2014
    Messages: 501
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Mbona kachelewa? lowassa sasa bilionea, na uraisi ataununua kwa gharama yoyote
     
Loading...