Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo umeiva Mzumbe University: JK unahujumiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kipanga mlakuku, Oct 25, 2011.

  1. k

    kipanga mlakuku Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwako Rais Jakaya Kikwete,

    Ni hivi punde mdogo wangu ambaye amechaguliwa kujiunga na chuo kikuu Mzumbe amenipigia simu na kunieleza jinsi management ya chuo kikuu Mzumbe wakiongozwa na Prof Kuzilwa na Prof Kamuzora jinsi wanavyosuka mgomo kwa lazima. Tuhuma hizi zinachochewa na kitendo cha chuo hiko kwa kushirikiana na TCU kujaza maelfu ya wanafunzi kushinda uwezo wa chuo kiasi kwamba sasa "kuna vuta nikuvute kwenye maswala ya accomodation"

    Mpaka sasa inaelezwa kuwa historia ya kutogoma ya chuo kikuu Mzumbe ambayo JK amekuwa akijivunia huenda ikafutika muda wowote kutoka hivi sasa kutokana na tishio la mgomo huo ambao yaelezwa muda wowote waweza kuanza.

    Hapa ndipo nataka kumuuliza JK kuwa yeye kama rais haoni kuwa anahujumiwa na maprofessor hawa? je Jk yupo tayari Mzumbe kugeuka "Mlimani?"
     
  2. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ushabiki wako kwa kiasi kikubwa umepotosha taarifa muhimu uliyokuwa utuletee. Tafadhali badilika
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Tangu lini tetesi zikawa Breaking News?
     
  4. Fullfigadiva J

    Fullfigadiva J Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vijana bwana masoma kwa kodi zetu bado mnapenda kugoma tuu. Tatizo kubwa ni TCU hii nayo ni magamba matupu.
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    wewe kiazi kweli kwa hiyo hao maprofs ndio wanaamua wanachuo wangapi wajiunge na chuo chao na si TCU au HELBS?
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kipanga mlakuku
     
  7. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Passing by!
     
  8. k

    kipanga mlakuku Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakusikia sema ongea mtoto wa kiume, kaza sauti weweeeeeeeeeeeeeeeee!
     
  9. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Premature news!
     
  10. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...@Red, hivi Jamani kila mtu anayepigiwa simu kuambiwa kuhusu jambo flani ni lazima alibandike hapa??!!.
     
  11. HT

    HT JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa unashtaki JF badala ya JK?
    Umeleta habari yako kishabiki sana....sii lazima uwe mwandishi wa habari ndio uandike kwa mistari...
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Tetesi, breaking news....!!
     
  13. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    shit...nilikuwa najua jambo la muhimu kweli..
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    JF imevamiwa
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hizi shule za kata zitaangamiza nchi! Kichwa cha habari chenyewe ni mkorogo mtupu.
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kuna mwehu humu ndani walahi tena!
     
  17. s

    samoramsouth Senior Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi MLACHA YULE WA UDOM ATAKUA TCU?........
     
  18. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ebu eleza vizuri
     
  19. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kanista na heading yake mwehu huyu mi nilijua habari ya maana hivi vitoto vya shule vinaiharibu jf sasa
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nahisi kama si jukwaa lake labda la jokes tukujibu vema mkuu
     
Loading...