Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo umeisha...!! Waliokufa je.........?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Feb 11, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Ni huzuni karibia kila Mtanzania aliyeshiba utu. tunashukuru M/MUNGU mgomo umeisha, sasa vipi kuhusu wahanga wa kadhia hii iliyoletwa ama na serikali ama na madaktari(sijui). thamani ya maisha yao yaliyopotea itabebwa na nani......?
     
  2. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    umeishaje? wengine tupo mbali na tz.
     
  3. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Tena wanahabari mtusaidie tunaomba ifanyike tathmini ya madhara yaliotokana na mgomo huo. Tungependa kujua Ndugu zetu wangapi wameppoteza maisha, ama kubakia vilema wa maisha. Nivizuri kumbukumbu sahihi zikiwekwa sahihi.
     
Loading...