Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo umebatilishwa, cheki SUMU madarasani,mpaka kieleweke!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Baba V, Aug 5, 2012.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Baada ya mgomo kubatilishwa, walimu wanawalisha sumu Wanafunzi as plan B. sijui nani wa kulaumiwa, Jk na watu wako mpoo!, kazi ipo

    Mwanafunzi:- Please madam gfsonwin, how many types of coffee do we have in Africa?

    Teacher gfsonwin: - Two
    1:Coffee Annan
    2:Coffee Olomide.

    Chezea mwalimu wewe alieleta uhuru TANGANYIKA.
     
  2. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hahaaa!plan b ipo poa mshahara wanapata wanafundisha uongo wanaoadhirika wanafunzi wa walala hoi,wa kwao wapo majuu!
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    :spy::spy:
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    umm kulthum ndo mambo ya LIWALO NA LIWE, baadae tutaheshimiana tu!
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    napitaaa tu,science na teknologia
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Vipi Cacico!?, Speechless!
     
  7. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    haswa dawa ya deni kulipa
     
  8. W

    Wajad JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hii ilikuwa mbinu ya wakoloni kutowapa elim bora waafrika ili waendelee kutawaliwa kwa kuburuzwa. Sasa wakubwa wa sirikali wanatumia mbinu yiyohiyo ili wabongo wengi waendelee kuwa mabwege. Mara migomo feki ya walimu, mara tcu hakuna mikopo, mara shule za kata na vijiji zenye walim wawiliwawili wasio na shule. Afrika tutafika kweli? Msoffe uko wapi unitetee
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Hii ni kwa shule za st. Kayumba
     
  10. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,965
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Pinda kapinda kweli,alafu ana mizengwe(mizengo) eti liwalo na liwe.
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    St.kayumba
    St.mvumi
    St.kondoa
    St.kaendesha..
    student>Hivi mwalimu,Mtawala wa wachaga zamani aliitwa Mangi Meli,kwani alikuwa peke yake?
    Mwalimu>hapana Ukiachia Mangi Meli,kulikuwa hawa wafuatao;
    >mangi Sina
    >mangi mkopo
    >mangi ninacho
    >mangi boti
    >mangi mtumbwi
    Mangi jahazi na mangi Mashua.
     
  12. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Liwalo na liwe, asiyeweza apige mbizi, ila huu ni upepo tu utapita, tena hakuna kuchimba dawa, maana kila mbuzi atakula urefu wa kamba yake, acheni wivu wa kike, na mtasema sana lakini najua mko tayari kula hata nyasi.
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Hahahaahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaha

     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Na waonea huruma watoto
    uko chini ya ulinzi kwa kupotosha watoto!
    Chagua kati ya kupotelea mwabepande na kufundisha bila kupotosha!
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaa koffeee olomide
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    ziko nyingi Mkuu, MIMBA CHANGA ZINAWASUMBUA, CHADEMA WANAWASHIKISHA UKUTA(Nape, Mwanza), MNAULIZA MVUA KWANI MI WAZIRI WA MVUA?(Wassira), SIJUI KWA NINI WATANZANIA NI MASKINI(Pinda&Jk), NATAMANI NIGEUKE WINGU NIKANYESHE MVUA PALE MTERA WANANCHI WANGU MPATE UMEME(JK), VILE NI VIJISENTI TU(Chenge),HAWA WATU NI WAGUMU KUELEWA,JANA TU NIMEMFUNDISHA DADA AKE LEO YEYE(Mwigulu kwa Lissu),USIPOKUBALI KULIWA KIDOGO HULI,ANDAMANENI KESHO,AFU KESHOKUTWA MTARUDI KWENYE MEZA YA MAZUNGUMZO NA PLASTA MIDOMONI(Jk)
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umemsahau Mangi Ngalawa!
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahahahahahahahahahahahahah

     
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na bado mpaka hiyo 2015 ifike cha moto tutakiona...........
     
  20. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    loading..............................
     
Loading...