Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo UDSM wafanyakweli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AK-47, Apr 28, 2010.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wahadhiri wa Chuo Kikuu cha DSM wameamua kuanza mgomo usiokua na kikomo kupinga mafao duni pamoja na madai mengine. Kazi imebaki kwetu wafanyakazi ifikapo Mei tano kumfunga paka kengele.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    "....Silaha ya Mnyonge ni umoja...!
     
  3. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nasubiria kwa hamu sana ho mgomo
     
  4. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi tusio na vyama vya wafanyakazi kulingana na saizi ya mashirika tufanye aje ili tugome??????????
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nilkuwa napenda sana migomo.....nawapongeza sana ! Vipi jamaa wa MUHAS, SUA na Mzumbe?
     
  6. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi sana hii Tanzania yetu, kama Mhadhiri anagoma eti mshahara mdogo je yule Karani masjala pale Wizara ya Uvuvi si itakuwa balaa. Mungu ibariki Tazania.
     
  7. S

    Sabi Sanda JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 413
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuombe MUNGU nchi isije ikasimama baada ya Mei 5.
     
  8. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hii nchi inabidi isimame ili iweze kutembea, maana mpaka sasa hivi nchi bado imelala.
     
  9. j

    jingoist Member

    #9
    Apr 28, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera UDSM, vipi wengine I hope na wao wameunga mkono. Serikali imezidi siasa bila matendo!!
     
  10. K

    Kekuye Senior Member

    #10
    Apr 28, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu sina uhakika umetumia vigezo gani ili kuweza kuwalinganisha mwenye haki ya kugoma kati ya mhadhiri na karani wa masijala. Ungewatendea haki iwapo ungetumia vigezo mfano muda wa kufanya kazi, aina ya kazi, ukubwa wa kazi, kiasi cha mshahara na vigezo vingine ili uweze kufikia hitimisho ya yupi anastahili au asiyestahili kugoma.
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Umesahau muda aliohangaika kutafuta hiyo shule iliyomwezesha kupata hicho kibarua. Mtu aliepiga shule kwa miaka 4 na labda akaambulia "D" 2 au 3 huwezi kumlinganisha na mtu aliyesoma hadi wajukuuu wakamkuta shule. Na bado anaendelea kukata shule kila siku ili kuwapatia maarifa vijana. Hawa watu hawawezi kulinganishwa kwa kitu chochote (ni kama maji na mafuta). Ni upuuzi wa nchi yetu unaowafanya waonekane kama wa hovyo hovyo wakati nchi zenye akili hawa wataalamu ndio injini ya uchumi!
     
Loading...