Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by gojali, Jan 3, 2012.

  1. g

    gojali New Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leo wanafunzi wa college ya educaton wameandamana had utawala udom na kuambiwa kwamba bum had ijumaa je litatoka?
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Na maisha ya huko tunaaminishwa ni makali sana kuliko sehemu yoyote ile
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hivi vyuo vya Tz hata sijui matatizo yataisha lini?
     
  4. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Du hiyo bum wawape tu maana maandamano yasijeingia mjini Dodoma, mkasema siasa Sasa nasi tumechoka, Kigamboni maandamano kivuko na Magufuli, Arusha Mbeya wasomali mwaka huu 2012 unagawanyika
     
  5. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ishazoeleka sasa haki haipatikani bila mgomo!
     
  6. d

    denim kagaika JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni makali kwa wabunge tu wanachuo hayawakabili.
     
  7. s

    sugi JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    wanachuo wa vyuo vilivyoko Dodoma wanapaswa kuongezewa bumu mara dufu maana ni kweli maisha ya dodoma si mchezo,ni magumu hata kwa waheshimiwa itakuwa hawa vijana?
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ngoja tuone Ijumaa ikifika maana mbio za sakafuni mwisho wake ni ukiongoni tu.
     
  9. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tunaiomba serikali yetu isawafanye wananchi wakaamini kwamba haki lazima ipatikane kwa migomo. Kila kiongozi atimize wajibu wake ili kuepuka migogoro isiyo ya lazima. Kuna umuhimu pia wa kutoa taarifa kwa wahusika ili wajue nini kinaendelea. Kumbukeni 'lack of communication brings chaos'.
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    we unadhani inapatikana kwa njia gani mkuu? Siuk zote haki haiombwi bali inachukuliwa toka kwa wanaodhani inaombwa
     
Loading...