Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo UDOM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LWAKAPISI, Apr 20, 2011.

  1. LWAKAPISI

    LWAKAPISI Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuanzia asubuhi hii chuo cha sayansi ya mawasiliano(INFORMATICS)katika chuo kikuu cha Dodoma wameanza mgomo endelevu,wakigomea kitendo cha kutolipwa fedha za vitivo(special faculty requirements allowance).ninapoandika thread hii ndo nimepata taarifa kuwa safari yao imeanza kuelekea kwa waziri mkuu.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Njii hii haki lazima idaiwe.duh! Poleni vijana
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pigania haki yenu bila kuchoka Mungu atawalinda

    Lakini msipende kutumiwa na chama cha Magamba
     
  4. m

    mzambia JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mgomo wa nini tena jamani wkt tumeshalivua gamaba?
     
  5. g

    gasper lyimo Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijapataona gvmnt kiziwi ikaizidi hii ya JK ,nadhani ni muda wa kuonyesha uhalisia ya mamlaka walizonazo >people power<!!!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    we mzambia kwan gamaba ndo nin au ndo una maanisha gamba check maneno vizuri kabla ujapost
     
  7. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Poleni sana ndugu zetu kwa madhila yanayowakumba. Tafuteni haki yenu. Ni matumaini yangu kuwa mmepitia hatua mbalimbali za amani ikashindikana hivyo mkaamua kuingia barabarani. Kila lenye kheri!
     
  8. freeboy

    freeboy Senior Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    unajua nini jaman uongozi wa udom ni mafisadi wanachakachua fedha za wanafunzi sasa umeibuka mgomo wa kutoingia darasan hadi wanafunzi 10 waliorudishwa home watakaporudishwa chuoni yaleyale udsm tunaelekea wapi watz ktk elim
     
Loading...