Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo na maandamano vyanukia UDOM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by NGOWILE, Oct 31, 2011.

  1. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna kila dalili ya mgomo kwa wanafunzi wa chuo kikuu cha Dodoma hasa kolege ya education hapo kesho kutokana na kutokupewa fedha zao za kujikimu hadi hivi sasa.Ni takribani wiki mbili hivi sasa tangu chuo kilipofunguliwa lakini hawajapewa fedha zao za kujikimu hadi hivi sasa.

    HATA HIVYO PAMETOKEA KUTOKUELEWANA KATI YA WANAFUNZI WALIOTOKA MAKAZINI NA WANAFUNZI WENGINE KWANI WALIOTOKA MAKAZINI WANAUPINGA VIKALI MGOMO HUO.


    Source mimi mdau udom.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Si mlisema mtagoma leo,imekuaje?
     
  3. m

    miradibubu JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haya umeweka jina lako lakini uwe tayari wakikufuatilia si unajua mambo ya hapo UDOM yalivyo ya kijinga sana kule tu kutoa hizi taarifa unaweza kufauatiliwa
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kijana hivi hiyo "kolege" ya Education imeanza lini UDOM?

    BTW poleni sana
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Management ya udom ni wajinga.
     
  6. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Mi mwenyewe siungi mkono huo mgomo, kwani wanafunzi wa hapa bongo tunatanguliza sana maslahi yetu, lakini maslahi ya taifa mnayapakisogo, tumeshuhudia madudu mengi yanayofanywa na serikali legelege kama vile dowans, rada, ndege, kiwila, meremeta, mikataba feki, wizi wa wanyama na nk, Kwanini msifanye maandamano kupinga haya? Kwani hamjui kuwa haya ndio yamepelekea taifa kuwa maskini na kukosa fedha? HIVYO MUWE MNAFIKIRIA,HABARI ZA WASOMI WAJINGA WA SIO NA REASONING TUMEWACHOKA. Anzeni na mzizi wa matatizo ambao ni ufisadi
     
  7. bmx

    bmx Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao wazee ndo magamba yenyewe hayo,,wanaringa na vimishahara vyao vya diploma vya lakilaki wanajiona wana hela sana,,,hata wakiwa makazini migomo ya ualimu ambayo mkoba kila cku anawatangazia hawashiriki,,,wezi wa kesho wakipata nafasi kwani hawatafikiria wanyonge,,,
     
  8. R

    RMA JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi kabisa! Tesekeni hadi mtakapopata akili na kuacha ushabiki wa Yanga na Simba katika siasa! Mnapiga kura kama vipofu, halafu mnalalama kama kama vichaa!
     
  9. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Leo ndo umegundua?si huwa unawatetea magamba?
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    na bado..walimchangia fomu jk.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    muulizeni shemeji yenu mama rizimoja
    kama na yeye hajapewa hiyo pesa ya kujikimu
    tena asikosekane kwenye maandamano
     
  12. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe ndio mpumbavu. Kugoma nini kwani sisi loan board. Nabado
     
  13. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli nawataona tamu na chungu ya kihehere chao
     
  14. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,088
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wamwambie RIZ 1 awakopeshe maana ana hela nyingi sana za kifisadi siku hizi.
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama Serikali imeshindwa kuwalipa watumishi wake ndio watawalipa wanafunzi!
     
  16. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amaaaaa, kweli dunia ina mambo
     
  17. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kumekuchaaaaa
     
Loading...