Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo mwingine walipuka IFM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Greek, Feb 28, 2011.

  1. Greek

    Greek Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wamejaa hapa freedom square. mgomo unarindima
     
  2. Msongoru

    Msongoru JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Daini haki zenu, wakati ni huu.
     
  3. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Endelea kutujuza kwa undan zaid!
     
  4. T

    Teh Teh Teh Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alutaaaaaaaaaaaaaaa Continuaaaaaaaaaaaaaaaa................. Tupe hoja za mgomoooo?
     
  5. Greek

    Greek Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgomo ndio umeanza madai ni mengi sana lakini chanzo kikuu ilikuwa ni baada ya wanafunzi wengi kucheleweshewa na wengine kunyimwa kabisa ID mtihani uaonza leo kwa sababu tu hawajafikisha 70% ya ada, waliojitahidi kufikisha hicho kiwango wengi wao mpaka muda huu hawajapewa hizo ID na huku mtihani ulikuwa uanze leo asubuhi, hizo ID mpya zimeanza kutolewa ghafla katikati ya wiki iliyopita bila utaratibu maalum na kwa usumbufu mkubwa huku wahusika ambao ni management wakiwa wamejaa maneno ya dharau na kejeli, mpaka jana jioni wengi wa wanafunzi wamekuwa wakilia na kuzunguka sana hapa chuoni bila kupewa hizo ID, sasa jiulize hizi ni final examz sijui tunawezaje kujiandaa na examz ndani ya stress kama hizi. Naomba watu wa habari msikurupuke na kuja kutoa taarifa ambazo hamzijui na wala hamna uhakika nazo hasa nyie Clouds.
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Madai yao ni nini??
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ok, nimeelewa. Hii serikali sasa ni aibu. Kila eneo ni migomo tu. Mbona wakati wa Mkapa ni kama hali hii ilianza kutulia!!
     
  8. Greek

    Greek Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    according 2 prospectus leo 28th ndio tarehe ya mwisho ya kulipa hiyo 2nd installment ambayo ni 70% which means bado ninao muda sasa kwanini wanipe stress kwa kuninyima ID wakati deadline haijaisha?
     
  9. K

    KrnjeFzil Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vip hapo...???
     
  10. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  11. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ulikusudia kusema Almanac mkuu?
     
  12. Greek

    Greek Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mapambio ya kuhamasishana yanaendelea, moja ya dai la msingi ni kusogeza mtihani huu mbele kwa zaidi ya wiki moja ili management iweze kuandaa ID's zetu na sisi tupate muda wa kujiandaa kwa examz bila stress, hizi ni final examz hawawezi wakazi treat kama test za vidudu.
     
  13. f

    furahi JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Prospectus pia huwa na tarehe za matukio na deadlines pia. Sidhani kama kakosea
     
  14. Greek

    Greek Member

    #14
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa hapo juu yuko sawa kuwa prospectus huwa na Almanac ndani yake.
     
  15. s

    sniper619 Member

    #15
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wts gng on at IFM ryt nw?...has the management tried 2 solve the issue?
     
  16. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....hivi vyuo vya Tanzania navyo vimezidi! hawa watawala wanataka kuperekesha wanafunzi kama watu wasiojua haki zao!
    ebwana mpaka kieleweke hapo! kwanza wanawapa stress wakati mlitakiwa kuwa na peace of mind ready for exams!
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Nawaunga mkono ifm, hii ni serikal ya kihun icyojal hata raia wake, utatoaje id a week b4?
     
  18. Greek

    Greek Member

    #18
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :msela:
     

    Attached Files:

  19. Greek

    Greek Member

    #19
    Feb 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata wiki haikufika ni kama 5 dayz before
     
  20. n

    nyantella JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Sawa Click_and_go nakubaliana nawe, ila kwa up ande mwingine hawa wanafunzi wangechangamkia masomo kama wanavyochangamkia migomo future ya TZ ingekua very bright as of now intellectual output ina approach zero with time wakati siasa inapanda nahisi tutatawala dunia in the near future kwa siasa, maana vyuo vyetu vinashindana kwa kugoma na wala sii kwa taaluma tena. Haiwezekani management za vyuo vyote nchini zikafanana namna hiyo I think there is something wrong somewhere. inabidi tufikiri na kuchukua hatua.
     
Loading...