Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo mwingine wa madactari Tanzania waanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibakwe, Mar 7, 2012.

  1. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rais wa chama cha Madaktari Tanzania (MAT), Dkt. Namala Mkopi ametangaza kuanza kwa mgomo wa Madaktari usio na ukomo, kote nchini Tanzania.

    Mgomo huo unaishinikiza Serikali kuwafukuza kazi Waziri wa Afya Dkt. Hadji Mponda na Naibu Wake Dkt. Lucy Nkya ikiwa ni sehemu ya makubaliano ya maazimio ya mkutano wao uliofanyika mwezi Februari, 2012 katika ukumbi wa CPL, Muhimbili na Serikali, ikiongozwa na Waziri Mkuu, Mizengo Pinda.


    [​IMG]


    Source: wavuti.com* - Blogu
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Mungu ndiye mwamuzi!!!! Hukumu ya kuua!!!!
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwanini Serikali ya Jk inalazimisha wagonjwa wakapange foleni Samunge? Jk ana Maslahi gani na babu wa Loliondo?
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Nadhani kuna viongozi wetu wako na miadi na waganga wa kienyeji kutoa kafala watz watakaokufa kutokana na huu mgomo
     
Loading...