Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo mkubwa UDSM.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mphamvu, Dec 12, 2011.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ni kuhusu haki ya wanafunzi waliofukuzwa na hatma ya fedha ya kujikimu.
    Chezo limeanza mida ya saa 4 hivi, FFU wametanda eneo la chuo tayari kuwapiga mabomu wanafunzi.
    Source: niko eneo la tukio
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mwanaharakati, kwa jina Al-Shaabab anatoa route kwa wana-UDSM. It's really gonna happen today...
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wa CoET(zamani FoE) wamepanda huku juu kujiunga na wenzao.
    Kwa sasa halaiki ya wasomi ipo utawala. EmocĂ­on ni nyingi sana hii leo...
     
  4. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Aisee, kumbe? mimi nipo mabibo mida hii. Hebu ngoja nije huko niliunge. Maana leo sina pindi mpaka saa 1 usiku.
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Amsha amsha ni kubwa.
    Maraia wamedai kama wenzao hawarudi ni bora tukaenda wote nyumbani...
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    njoo kaka.
    Kumependeza ile mbaya... Watu wamesema kama chuo kimeridhia polisi kuja chuoni kulinda usalama wasishangae kusikia polisi ameuwawa.
     
  7. d

    daydream believer Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazeni but broo,hii NCHI
    ndivyo inavyotaka,wanaJF 2ko pamoko sana endelea kutupa UPDATES...........,
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Elimu haijawakomboa nyie.
     
  9. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    msijali.
    Wanaharakati wa CoET wanatoa modality sasa.
    Kamati ndogo imetumwa kuenda kuwaita wenye uhai watatu i.e. Mabhoko, Mgaya na Mukandala...
    Naona hawajafika mpaka wa sasa!
     
  10. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kiungo cha uzazi cha mzazio wa kike.
    Kama hapakufai unapiga kimya...
     
  11. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,576
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wameishiwa aisee,sasa mkirudishwa home nauli mtatoa wapi?
     
  12. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    nisisubiri kuhadithiwa..... Nipo njiani sasa, tayari nina chupa ya maji hapa nilipo. Sitaki mchezo.
     
  13. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Khaaaa! sasa Mama yake anahusika nini hapa jamani, aisee!
     
  14. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    we huna akili ni outdates zako za kizee. Ndio maana uliDISKO!
     
  15. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    huku coet hakuna pindi linaloendela. my take. wasipopewa pesa leo hapatafaa kesho hapa mlimani.
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe umesoma wapi wewe!!

    Hovyo kabisa!!
     
  17. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wamekwambia hawana nauli?
    wao wanasema hawana fedha za kujikimu!
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa nyie madogo mkikimbizwa tena hovyo hovyo kama last time tusiwaone humu na ma-issue yenu ya mgomo.
    juzi mmesema mnafanya mazoezi na kkupeana mbinu za kupambana na alshabaab aka ffu kama wakija kuwaletea ngebe.

    Sasa tunangoja, mkileta fujo bila sababu za msingi mtakuwa mmejipunguzia heshima mbele ya jamii,
    Ila ffu wakija kuwapiga kwasababu mmeamua kukusanyika ndani ya chuo ku-discuss maslahi na kero, basi watungueni hao.
     
  19. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,576
    Likes Received: 2,487
    Trophy Points: 280
    hawana pesa za kujikimu ndo nauli wanazo?
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    kumbe nilidisco. Hili gamba nimelipatia wapi?. Au nimenunua cheti?. We soma uje huku uraiani!.
     
Loading...