Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo; mgomo; mgomo:cwt ya tangaza mgomo wa walimu nchi nzima kuanza jumatatau 30july 2012

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by master gland, Jul 27, 2012.

  1. m

    master gland Senior Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu wanajamvi;
    Raisi wa CWT ametangaza mgomo wa walimu nchi nzima utakaonza jumatatu 30/7/2012 hadi 03/8/2012
    Kama madai ya walimu hayajatekelezwa mgomo utaendelea tena baada ya kufungua shule:
    IFUATAYO NI SMS INAYO SAMBAA KWA SPEED OF LIGHT INAYOTOKA KWA MAKAATIBU WA CWT MIKOA NA WILAYA
    ''RAIS WA CWT AMETANGAZA MGOMO WA WALIMULEO. MGOMO UNAANZA JUMATATU 30JULY HADI 03 AUGUST.KISHA BAADA YA KUFUNGUA SHULE MGOMO UTAANZA TENA HADI KIEELEWEKE.NI MGOMO WA WALIMU KUBAKI NYUMBANI-WAJULISHENI WALIMU WOTE''
    Safari hii walimu wako determined wako tayari kwa lolote LIWALO NA LIWE kama noma na iwe noma
    UTASSHANGAA MAHAKAMA ZETU ZINAFANYA KAZI WEEKENDI HEBU TUCHEKI TUONE
    Source:
    MAKATIBU WA CWT MIKOA NA WILAYA
    CHEKI MEDIA SAA 2USIKU
     
  2. Zeddicus Zu'l Zorander

    Zeddicus Zu'l Zorander JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Hayawihayawi hatimaye yamekuwa, safari i hope mpaka kieleweke....
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wanagomea sensa au?Mana ndio kifuatacho
     
  4. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kesi ipo mahakamani,hvyo mgomo wenu ni batili
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tuone kama cwt itakaidi amri ya serikali kama ilivyotokea kwa madaktari.
     
  6. n

    nkomelo JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamani msidanganyike mahakama ilishatoa hukumu. Waalimu wamefuta sheria na mahakama ya kazi ilishatoa hati kwa walimu waendelee na hatua inayofuata. Serikali ilikata rufaa na mahakama imeshatoa hukumu ya rufaa kuwa kila upande utumie busara. Busara ya walimu wao wamesema ni kugoma kwa kuwa walimu wamehangaika na serikali toka april 2010 serikali haikutaka kuwasikiliza hata kidogo
    source; mmoja wa viongozi waandamizi makao makuu ya cwt
     
  7. NGOGO CHINAVACH

    NGOGO CHINAVACH Verified User

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Mkuu nina mushkeli na ukwel wa taarifa yako,juzi Mkoba alionesha cheti cha kufeli kwa mediation. Ninavyojua mgogoro wa walimu ni wa kimaslahi (dispute of interest). Sheria ya kazi inataka migogoro ya aina hii ianzie kwenye mediation, kabla haijaingia kwenye hatua nyingine. Wasiwasi wangu juu ya taarifa yako inakuja hapa,kama mgogoro ungekuwa umeshafika CAT basi Mkoba angeonesha hukumu ya CAT ila kitendo cha Mkoba kuonesha hati ya kufeli kwa mediation,maana yake mgogoro ulikuwa kwenye mediation.
     
Loading...