Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo Jambo Plastics!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pascal Mayalla, May 6, 2011.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Kumetokea mgomo wa wafanyakazi kiwanda cha Jambo Plastics, Nyerere Rd. Wafanyakazi wameifungia nje menejimenti ya kiwanda, na kutanda lango kuu huku wamebeba mabango mbalimbali waliandika malalamiko yao.

    Miongoni mwa malalamiko hayo, ni kuajiriwa mpaka kipindi cha miaka 10 kama vibarua tuu, bila NSSF, moja ya bango linamtaka Kikwete afukuze kazi waziri wa kazi, huku bango jingine likimtaka Magufuli ndio awe waziri wa kazi.

    My Take!.
    Huu ndio mtindo wa uendeshaji viwanda kwa wawekezaji uchwala ambapo haki za msingi za mfanyakazi ni favours!. Kitakachofuatia hapo ni defender za FFU labda na maji ya upupu!.
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hivi ni lini serikali itaacha kuwaandekeza hawa wawekezaji aka waddekezwaji hasa hawa jamaa zetu wenye asili ya kihindi ni wanyojaji sana .
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Nchi ya kitu kidogo...tuwakatae wawekezaji uchwara! wanaojali maslahi yao kuliko uhai wa watu...haiwezekani wakae kwenye ardhi yetu,watutumikishe,tuwalambe miguu na mwishowe tuambulie majeraha ya maisha km tunavyoshuhudia sasa!
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    hadi kieleweke mwaka huu...halafu hawa watu wanaofanya kazi viwandani huwa wanaonewa sana...nadhani wengi ni hawajui hako zao za msingi na most of them hawana option ya kuishi dar...just ni ajira tu na wengi wao wa chini ya form 4,wanabanwa,wananyonywa all relative staffs. Naona wanaanza kujielewa by the way!!
     
Loading...