Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo hosp. Ya rufaa ya K.C.M.C

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkumbavana, Jan 30, 2012.

  1. M

    Mkumbavana Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wapendwa je madaktari wa KCMC wamepoma siku ya leo mana hizi hospitali km ya kiboriloni madaktari na manesi wamegoma ukifika wanakwambia hakuna karatasi,hakuna umeme nk. Hali ikoje MAWENZI NA KCMC?
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Mawenzi hakuna theatre hata minor cut wounds hawashoni wapo
     
  3. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,599
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Mawenzi hakuna theatre hata minor cut wounds hawashoni wapo tu wanazunguka dawa hakuna kila inayoandikwa lazima ukanunue, round hawapiti, kifupi walishagoma siku
    Nyingi kimya kimya. Wanadai call allowance zaidi ya
    Miaka 10 hawajalipwa. Wapo Kama hawapo
     
Loading...