Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo dhidi ya jeshi la polisi nchi nzima

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASHADA, Sep 4, 2012.

  1. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nikiwa na uchungu, machozi yakinilenga lenga nimetafakari jambo hili.

    Napendekeza tuwe na mgomo dhidi ya Jeshi La Polisi nchi nzima. Kila mtu amsusie polisi popote pale, tukikutana barabarani, unapita kwa mbali usimsogelee, kwenye hoteli, bar etc. ukimkuta amekaa hakuna raia kumsogelea, na akija kukaa ulipokaa unaondoka unamwacha peke yake. Kwenye mabasi akija kukaa karibu yako unaondoka anakaa peke yake.

    Namaanisha tunawasusia kwa kila kitu mpaka wajione kama wenye ukoma vile.
     
  2. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haitasaidia, Sanasana Tutawakaribisha na kuwapa uhuru WEZI,VIBAKA NA WAHALIFU.kuna mahali pia nilisikia watu wanashauri waue polisi mmojammoja kimyakiya.Je kama ni ndugu zako?Utaua?
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni wazo zuri sana
     
  4. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Nawachukia CCM na polisi wake.

    Naunga mkono hoja.
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    mmmhhh..sio polisi wote ni magamba,..kuna polisi mmoja mshkaji wangu ni cdm damu mpaka namwambia someday watakukimbiza huko polisi
     
  6. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ukivamiwa na majambazi utafanyaje na polisi yupo karibu na wwewe au kituo cha polisi kipokaribu....ukikamatwa unaiba mke wa mtu jamaa akaanza kukufyeka mapanga huwezi kujisalimisha mwenyewe polisi, ikitokea ngumi mtaani au mkeo anapigana na nyumba ndogo yako ameshakatakata pamanga watu kadhaa na anasogelea kwako huwezi ita polisi....cha maana ni labda tufanye maandamano tu to demonstrate our anger against them ili iwekwe kwenye record yao....siku nyingine tukiandamana hawataua tena....huyo aliyekufa ni martyr....
     
  7. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Polisi waelimishwe na wakumbushwe kuhusu wajibu wao katika jamii.
     
  8. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dawa ni kuiondoa CCM inayowapa maelekezo ya hovyo. Sidhani kama hata wao wanapenda kuuwa raia wasiotishia amani. Nao ni binadamu na wanawandugu ambao si polisi pia. Wengi hawapendi maelekezo hayo, ila watakula wapi?
     
  9. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Wewe ni polisi, nini?
     
  10. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nyie juzi juzi uamusho walikua wanasoma dua zao police walipiga mabomu mkapongeza kazi yao .na hapo ni kati ya kazi zao
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Sikubaliani na wazo lako! tatizo ni baadhi ya RPC wanatumika mbaya!! Mfano ni huyu wa Iringa na Morogoro!! Kwanza ni wavuta bangi, Huyo wa Moro namjua ananyumba dogo sehemu, nitaanza kumwinda taratibu!!
     
  12. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    ww kiboko, fikra zako si sahihi.
     
  13. kitwala

    kitwala JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 1,426
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Mimi nafikiri kwa kuwa sheria ziko wazi viongozi wa vyama watinge mahakama, kama itashindikana yaitishwe maandamano ya kitaifa ya amani.
     
  14. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa Ukenyenge kamata, piga, ua huyo RPC MWIZI
     
  15. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Polisi ndio wanaongoza vibaka pa kuiba kwa hiyo usidanganye watu kwamba wanasaidia,,,kama una ndugu polisi mshauri aache ile kazi ni laana tupu
     
  16. s

    sad JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna polisi wema wengi tu. ila wanaamrishwa wanashindwa kukataa.jeshi ni kutii amri. mimi wengine nawajua ni wapinzani lakini wamo katika jeshi. ipo siku ltaasi kama wanalazimishwa kuua raia
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kama wanaua ndugu zetu na wao wafe
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    ndiyo, hatakama ni nduguyako, babayako, mama yako ua, huu ndo utaratibu wetu siku zote.
     
Loading...