Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo chuo kikuu-mlimani

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 10, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Je,ni haki kwenye mgomo ulihusisha Chuo kizima adhabu ya kufunga ikatolewa kwa Koleji moja tu ya Uhandisi? Wengine wameridhika?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Coet kama sijakosea wao waligomea baada ya mwenzao mmoja kudaiwa kukamatwa na desa hivyo kwa mujibu wa sheria za chuo alikuwa ameingia na unwanted materials hivyo anastahiki kudisco. Hivyo wanachuo wenzake waligoma kwa muda wa siku tatu hali iliyopelekea kufungwa chuo hicho baada ya juhudi za kuwashawishi wanachuo hao kuwa hakuonekana kugonga mwamba.
    Habari hii ni kwa mujibu wa chanzo changu kilichopo hapo UDSM.
     
  3. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu, ndio maana mie hao wanaoitwa wasomi nawatilia mashaka sana na uwezo wao wa kufikiri, inakuwaje watu wagome kumtetea mtu aliyetaka kuja kuwa injinia kwa kuibia mitihani?
     
Loading...