Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo Chuo KIkuu cha Tumaini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Radi, Jan 25, 2011.

  1. R

    Radi Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wana JF Hii sasa inaashiria kwamba sisiemu wasipokuwa makini si muda mrefu ,yatatokea yale yale ya Tunisia na Algeria.

    Wanachuo wa Chuo Kikuu cha Tumaini sehemu ya Makumira wafunga barabara ya Moshi/Arusha.Polisi watumia mabomu ya machozi kuwatawanya.


    source IPPmedia.
     
  2. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii nchi inaenda wapi? Ninaamini viongozi wa CCM wanaona haya yanayotokea.
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ngoja waibomoe ccm..
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    walichelewa kugoma jamani, mimi nlidhan washapewa chao kumbe bado, migoma ndio suluhisho sahihi la watanzania, kwan ccm wanakusanya hela zote waachotee Dowans for 2015 urais
     
Loading...