Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mgomo CBE waingia siku ya tatu(3)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Vin Diesel, Mar 9, 2011.

  1. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    habari za kuaminika toka Dodoma zasema kuwa mgomo wa wananchuo wa CBE dodoma umeingian siku ya tatu hii leo.
    wanachuo hao wamegoma kushinikiza mitihani iwe inatungiwa CBE dodoma na sio CBE dar kama ilivyo sasa.
    hao ndio wanazuoni wetu
     
Loading...