Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MGOMO BUBU FERI - More of economic subotage

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by KIWAVI, Apr 22, 2010.

  1. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,556
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    reliable news ni kwamba wafanyakazi wa kivuko kati ya magogoni na kigamboni wana mgomo baridi kwa sababu mbalimbali zinazohusu haki zao

    it has hit hard watu wa kisiwani na nadhani kwa namna moja au nyingine ni victimization... binafsi napenda sana haki na naelewa matatizo ya hawa jamaa hasa wanapopangiwa night

    Ila ningependa kuwashauri kwamba wangejaribu kumolize viruzi mipango yao ili wasiweke uadui wa moja kwa moja na jamii ya kisiwani

    Pia si vibaya wangeunganisha nguvu na ule mgomo wa TUCTA kwani yale ndiyo madai mama na yata-address hata issue zao

    kwa mnaowafahamu kwa karibu naomba muwape ushauri kwamba wanaoumia hawana hatia
     
  2. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
  3. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,556
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
Loading...