Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo Baridi wa Matangazo ya Biashara

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzalendowetu, Jun 1, 2012.

  1. M

    Mzalendowetu Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wana JF, kwa muda mrefu kumekuwa na tabia kwa baadhi ya watu kutangaza katika jukwaa hili pasipo kuweka taarifa muhimu ya bidhaa husika kama bei, picha, namba za simu na specifications/taarifa zingine muhimu. Hii inapelekea usumbufu kwa pande zote 2 yaani muuzaji na mteja. Naamini kama mtu uko serious na biashara, huwezi kukosa picha za nyumba, gari, kompyuta au bidhaa nyingine yeyote unayouza au kuitangaza.
    Ninashauri kuanzia sasa, tuweke mgomo kwa wale wote watakaotoa matangazo yao katika jukwaa hili bila kuweka taarifa muhimu kwa mteja/msomaji. Mgomo wenyewe ni kwamba, kwa tangazo lolote lisilojitosheleza tusijibu kabisa wala kuomba taarifa hizo.
     
Loading...