Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo baridi ticts.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zero One Two, Aug 8, 2008.

  1. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2008
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kuna mgomo baridi unaendelea bandarini kitengo cha container tangu tarehe 05/08/08.
    Jamaa hawalipwi mishahara mizuri,pia kuna ufisadi wa manunuzi ya crane mbovu.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Madhara ya mgomo huo yanakula upande wa Karamagi au yanakula upande wao (wagomaji)?
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mgomo huo unaumiza uchumi wa nchi kwa kiasi kikubwa
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Maana yake mgomo huo unakula kwetu Watz,kama mgomo huo utachangia kupatikana kwa suluhu au marekebisho fulani basi hao jamaa zetu wakaze buti ila wasisahau wasaliti na ndumila kuwili hawatakosa ktk kundi lao.
     
  5. m

    mgirima Member

    #5
    Aug 8, 2008
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walinyimwa bonasi ya mwezi July. Huwa wanalipwa a peanut of Shs. 70 elfu kwa kufikia/kuvuka malengo. Effect ya mgomo ipo. Meli zimeshaanza ku-foleni bandarini.

    Swali ni kuwa, tunao leaders wa kuendesha na kuongoza migomo?

    Waalimu wametishia jana. TUCTA wameahirisha wa kwao........
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Makubaliano ya kulipana bonus mkivuka lengo yako kwa maandishi?
     
  7. m

    mgirima Member

    #7
    Aug 9, 2008
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [/I]

    Mikataba ya ajira pale TICTS ni ya ujanja ujanja tu. Mfano, Contract ni za miaka miwili lakini ikiisha hulipwi kitu. Unaongezewa miwili tena.

    Salaries wanazolipwa ni ndogo kuliko za huko ambapo Hutchson wanaendesha bandari zingine. Hata mishahara ya TPA - walikotoka wafanyakazi wa TICTS - ni mikubwa kuliko yao.
     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo jamaa zetu hao ajira zao kama kwa mhindi,ktk salary slip mshahara kiduchu lakini jioni unapewa bahasha kiaina.Nawahurumia ndugu zangu,ila wakomae tu,maji wameshayavulia nguo.
     
  9. akilimtindi

    akilimtindi JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2008
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 423
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo kwa namna moja au nyingine sioni tofauti sana na kuajiriwa kama kibarua maana hawawezi kufanya lolote la ajabu kwenye maisha yao kwa staili hiyo. Kwanini nchi hii imeshikwa sehemu kubwa hivi na wanyonyaji weusi??? ndio maana wana uhusiano mkubwa na akina RA maana ni wanyonyaji wenzao na wanafundishana kunyonya. Pumbaf kabisa, kazeni buti huenda Mungu akaona shida zenu mkakombolewa, hata hivyo msisahau, kuweni makini kufuata sheria mjue kamili pa kuanzia na pa kuishia maana hao ni wezi ambao tayari walishajipanga kuwaibia wakiwa na silaha kamili na kuua ama kujeruhi wanapopingwa. Msikabiliane nao kwa ubishi wa midomo, mtaishia kuvuliwa bukta zenu mkimbizwe mitaani bila nguo usiku.
     
Loading...