Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo baridi Tanzania.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TEGEMEA, May 25, 2012.

  1. T

    TEGEMEA JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimegundua kuwa wafanyakazi wa Tanzania wako katika mgomo baridi(hawafanyi kazi ipasavyo).eg.walimu,wauguzi,na idara mbalimbali za serikali.mungu epushia mbali janga hili.Tafakari chukua hatua.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hata rais na waziri mkuu wako katika mgomo baridi
     
  3. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    duh, hii kali, mpaka mkuu wa kaya!!!!!!!!!
     
  4. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watafanyaje kazi wakati wana njaa...mshahara haukidhi mahitaji....mm mwalimu nikipokea mshahara tar 25 mpaka tar 1 sina hata nauli ya kwenda kwa ofisi nashukuru Mkuu anaelewa unaenda siku ukiwa na nauli........angalien tatizo afu ndo tuombe Mungu atunusuru na sio outcomes.
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Viashiria vyake ni hivi: Aina ya majibu kutoka kwa baadhi ya wauguzi au watumishi katika taasisi za umma mara unapotembelea tasisi hizo kuhitaji huduma, matokeo ya mitihani ya Kitaifa katika ngazi ya shule za Msingi na Upili, wanafunzi kumaliza darasa la saba bila kufahamu kusoma katika lugha ya Kiswahili achilia mbali lugha ya Mtawala kabla ya uhuru, wanafaulu kwenda sekondari; wakifika sekondari wanaendelea na masomo mpaka kidato cha IV bila kujua kusoma; na walimu hawakutoa taarifa kuwa wameletewa/waliletewa wanafunzi wasiojua kusoma !!!!! Hebu chukua huo mshahara wao linganisha na hali ya maisha ukianza na mahitaji muhimu, halafu angali kama anabaki na pesa ya nauli achilia mbali michango ya harusi !!! Huyu mtu lazima atalazimika kuiba, kama sio mali ya mwajri wake basi ataiba muda wa mwajiri wake.
     
  6. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Iliwahi kusemwa; Serikali inajidai kulipa watumishi wake...na watumishi wanajidai kutenda kazi!!!! Mwisho wa siku utaona hakuna lililofanyika. Naililia Tanzania bora wanajeshi wa Mali waje na hapa.
     
Loading...