Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa Ubunge wa TLP-Nkenge aombwa kujitoa dakika za Mwisho

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Methusela, Oct 30, 2010.

  1. M

    Methusela Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mgombea ubunge kwa tiketi ya TLP jimbo la Nkenge anaombwa kujitoa kwa kuwa jina lake limewekewa bendera ya UDP badala ya TLP. Hivi ninavyoleta habari vikao vinaendelea kumshawishi ajitoe. Mgombea huyu Wiliam Kweyamba ndie anaepewa nafasi kubwa ya kushinda katika kinyang'anyiro hicho
    tutaendelea kuwaletea habari.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Halafu NEC wanasema ni watu makini!!!! Wachovu wale wotee wanaendelea kuzeekea pale kwa sababu ya kuipendelea CCM kwa kila uamuzi! Asijitoe, lakini akishindwa apeleke kesi mahakamani kuidai NEC mabilioni!!
     
  3. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kodi yako italipa tu hakuna shida!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. doup

    doup JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na asithubuti kujitoa, kama hayu mcho was NRA kisha kujidai anamuunga JK, anafikiri atapata ccm viti maalum. bora uchaguguzi jimbo hilo uahilishwe kuliko kukubali ujinga huu wa nec. hivi kwani ha wazee hawa RIP mapema kutuuondelea hii dhulma.
     
Loading...