Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa Ubunge CCM ahusishwa na ngono na mwanafunzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAWANI, Sep 15, 2010.

  1. MAWANI

    MAWANI Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na mtizamo kuwa viongozi wengi ni waadilifu. Taarifa niliyopata muda huu ni kuwa anayegombea Ubunge jimbo la Ngara ni FATAKI. Je hii inakubalika? Soma kiambatanisho (attachment) na karibu kwa maoni na michango.
     

    Attached Files:

  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nakumbuka kuna siku Obama alishawahi kuwaambia watoto wa sekondari kwamba wawe makini sana na vitu wanavyoandika kwenye facebook maana siku watakapokuwa wakubwa na wanatafuta uongozi, hivyo vyote vitaibuka. Sasa ndiyo haya ya huyo mgombea wa Ngara. Wakati huo hakujua kama kuna siku atakuja kutaka uongozi akajiachilia tu kwa raha zake.
    But inawezekana pia kwamba hicho kimemo kimeandikwa ili kumchafua. Who knows? Watu hawashindwi kitu. Kuna haja ya kukifanyia uchunguzi wa kina kama kweli ni yeye aliyekiandika, na kama ni yeye, ni kweli alikiandika kwa mtoto wa form 1? Form one gani anaweza kusoma barua ya kiingereza hivyo?
    Kuna haja ya kutafakari kabla ya kuamua kumzulia mtu jambo. Hata hivyo haina sahihi yake, wala jina lake, napata shaka kama kweli siyo mbinu za kumchafua.
     
  3. E

    Estmeed Reader Senior Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si ni mtizamo wa Chadema kuwa hayo ya ubinafsi yasiletwe ndani ya uchaguzi...tuzidi kuuza sera kwa wananchi, ama sivyo?
     
  4. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hii kali! Wameipata wapi barua hii? Au aliyetumiwa aliihifadhi, leo akaona umuhimu wa kui-leak?
     
  5. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sidhani hii barua ina uhusiano na mgombea ubunge wa ngara hizi ni siasa chafu za kuchafuana majina tu
     
  6. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na tutachafuana sana mwaka huu
     
  7. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tuachane na hayo mambo ya ubinafsi kuelekea uchaguzi, watu watachafuana sana. Tumhukumu kwa uwezo wake wa kumudu kazi za kuwakilisha wananchi bungeni.

    Ila watchdog wa jamii yetu ni nani? Maana hata ile Wizara ya Ustawi wa Jamii ( wanaikoroga na maswala ya jinsia, watoto nk, mtaniwia radhi ukichanganya mambo ya welfare ya jamii na kinachoelekea kuwa feminism, unapata mkorogo wa ajabu mno, maana wanaohusika mara sio wale wenye kujali maendeleo ya watoto na jamii kwa jinsi tulivyojizoesha - our african way of life- bali ni wa euro-centric perspectives) hawapo siku hizi. Hapa ingekuwa ni nafasi yao kuona kinachoendelea na kufuatilia....Maana hii ni taarifa ya kuwasaidia kufanya kazi yao.....
     
  8. Mpenzi

    Mpenzi Member

    #8
    Sep 16, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni ujinga mtupu,mtu yoyote anaweza kuandika hii barua na kumfanya mtu mwengine awe ameandika. Tunahitaji kufungua macho jamani kwanini hii barua isionekane tokea kipindi hicho ije itoke muda huu wa uchaguzi, Natumai haya ni magendo moja wapo ya kutaka wachafua watu majina yao.
     
  9. MAWANI

    MAWANI Member

    #9
    Sep 16, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HOJA NI KAMA ZIFUATAZO:-
    1. Kila suala lina wakati wake, kama ilivyotokea kwa Slaa. maana mpaka mwanamke aliye kwenye ndoa afikie maamuzi ya kusema ndoa basi, naenda kutafuta anayenifaa ujue mambo haya yalianza siku nyingi.
    2. Hiki ki-note na barua nimevipata Mwanza ambako binti huyo sasa anaishi.
    3. Hii ilikuwa ni kuonesha kuwa wako watu wengi ambao siyo wasafi, wasafi ni wachache mno
    4. Fundisho kuwa mambo binafsi siyo sera na wala haiwezi kusaidia kuleta maendeleo. Bata ukimchunguza sana, haumli!
    5.
     
  10. E=mcsquared

    E=mcsquared JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 218
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uchafuzi wa forgery za namna hii hauna tija kwa mtu unayemtaka awe kiongozi wako, badala yake unaweza ukamu-misscompaign vibaya sana. Naomba hapa tuwe waangalifu sana kwa sbabu hivi vitu latter or sooner, huwa vinakuja ku-firebback. Ndiyo maana Dr. Slaa hajawahi kufanya kitu kama hiki katika maisha yake, na hii ndiyo inamyofanya aendelee kuwa Dr. Sifa(a). Tuache ujinga wa namna hii, this is pure forgery!
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    huuu mwandiko ni wa ntukamazina kabisa, prooved kama anabisha aende mahakamani wachuke sampuli za alama za vidole aumbuke, duh mazee mengine nuksi kweli kweli
     
  12. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na akane kutomtambua Theonista, je yu wapi huyu kwa sasa?
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tutajuaje umri wa huyo dada? tutajuaje uhakika wa hii barua?

    Tanzania kweli ina mambo
     
  14. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    I believe this is a forged document meant to Scandalize the CCM candidate. Hapa Bongo siku hizi watu wanaweza kufanya forgery ya kila kitu; wanaweza kuforge signature yako na wewe mwenyewe ukakubali kuwa ni wewe umesign!! It is scary.
     
  15. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hiyo wala haihusiani na uongozi bwana, kama ni hayo kuna watu ni wachafu chafu chafu hawafai hata kuwa wazazi tunawastahi, pigeni fair campaign discuss issues not people
     
  16. M

    MHANJO Member

    #16
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karithi kutoka kwa katibu
     
Loading...