Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa TLP ananafasi kubwa ya kumshinda Komu Ubunge wa Africa Mashariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albano, Apr 15, 2012.

  1. A

    Albano Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa habari nilizozipata hivi karibuni ni kwamba graph ya mgombea wa TLP ndugu Mlindoko imepanda kwa kasi sana kiasi cha kuhatarisha kura za Komu na inasemekana Augustino Lyatonga Mrema anampigia debe kali na inaelekea anakubalika kwa kasi. Mwenyekuujua ukweli zaidi atujuze tafadhali
     
  2. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kumbe uliouandika sio ukweli.? nasikitika tu nimejisumbua kuuusoma. Siku nyingine kama hauna ukweli basi peleka huo uogno fb
     
  3. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wazimu wako!!!
     
  4. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Ilo liko wazi hata kama ni mwendawazimu lazima akupe jibu kama ilo,,fikilia wapiga kura ni MAGAMBA juzi tu hapa wamepewa kichapo cha mbwa mwizi unategemea wataisuport CHADEMA???Mrema ni CCM damudamu kazi kweke itakuwa ndogo sana.......
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hii sio habari mpya. Kila mtu anayefahamu siasa za nchi hii zilivyo kama Yanga na Simba hategemei mgombea wa Chadema achaguliwe kuingia bunge la EAC.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu magamba ndio majority bungeni anything can happen.
     
  7. A

    Amoni Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh mi napita tu nitarudi baadaye, lakini tuwe tunaheshimu mawazo ya watu
     
  8. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wapiga kura ccm wagombea ccm A na ccm C ama tlp unategemea nini
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Waachenwafu wazike wafu wao
    bye
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Huyu mrindoko aligombea nafasi hiyo kupitia Magamba akapigwa chini, ila kwa uroho wa madaraka kakimbilia TLP.
    Micah E. Mrindoko.

    Mmiliki wa kituo cha Engen Petroleum Ltd pale Ubungo opposite na Ubungo plaza, habari zilizopo ni kua hanunui tena mafuta depot Kama inavyotakiwa sababu ni kua amehamishia sehem kubwa ya mtaji wa mafuta kwenye kampeni.

    Hivyo kuna uwezekano akanyang'anywa hicho na makao makuu ya Engen.
     
  11. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Gazeti la HabariLeo:

    Wagombea kutoka vyama vya upinzani ni Anthony Komu (Chadema), Dk. Fortunatus Masha (UDP), Juju Danda (NCCR Mageuzi), Michael Mrindoko (TLP), Mwaiseje Polisya (NCCR Mageuzi), Nderakindo Kessy (NCCR Mageuzi) na Twaha Taslima (CUF).

    Hata hivyo, Mrindoko amewekewa pingamizi baada ya wanachama watatu, Hamad Rajab Tao, Othman Mgaza na James Haule kufungua kesi Mahakama Kuu ya Tanzania wakidai kulikuwa na ukiukwaji wa Katiba na kanuni za TLP katika uteuzi.
     
  12. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa majority ya wabunge wa c.c.m walivyo vilaza wasiojua nini maslahi ya nchi na nini umuhimu wa kuwapeleka watu wenye uwezo kaka bunge la E.A.C,wala ili halina mjadala,watakaopitishwa ni aidha mgombea toka C.u.f au T.l.p,sijui uwezo wa wagombea toka upinzani,ila c.c.m wao wataangalia ni vyama gani viko karibu nao na si uwezo wa wagombea, wabunge wa c.c.m wameitumbukiza nchi motoni kabisa,na kutufanya hata tudharaulike kwa wana jumia wengine kwa kuonekana kua majority ya Watanzania akili zetu na za wabunge wa magamba ni sawa!
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Siku hizi wafanyabiashara ndiyo wagombea wa nafasi za uongozi!! Na nia yao ni kuendeleza magumashi ya biashara zao. Sijui mzee warioba na tume yake wanaliona hilo, inabidi hivi vitu vikae sawa maana wananchi kutokana na njaa zao, wanajikuta wakirubuniwa kwa vijisenti na kuacha kuchagua viongozi bora.
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu.Asiposhinda mgombea wa TLP atashinda wa CUF.
     
  15. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm ni wanafki
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,560
    Likes Received: 6,190
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mwita Maranya, nawakubali sana ma realist ambao wanaukubali ukweli daima, hata kama ukweli ukweli wenyewe ni ukweli mchungu!.

    Lets hope this time, wabunge wa CCM, wataweka maslahi ya taifa mbele kwa kuweka pembeni partisan politics na kutupatia wabunge bora na sio bora wabunge!.
     
  17. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kuna manung'uniko cdm jinsi jina la komu lilivyopitishwa. hivyo anaweza kukosa hata baadhi ya kura za cdm

     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    chadema kura zenu zipo kwa wananchi kwa hiyo siku nyingine mkisikia kura zinazotegemea magamba mnategemea nini?
    wao wenyewe kupata hizo nafasi kwao rushwa ilikuwa njenje mnategemea hao jamaa zao tlp na cuf wataacha kutoa mfumoccm?
     
  19. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #19
    Apr 15, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuwapisha CDM ni kitu kisicho wezekana hata kidogo kwani CDM ni adui wa wate CCM pamoja na CUF, TLP sitegemei kuona eti hivi vyama vinawapigia kura CDM (adui).
     
  20. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #20
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Magamba Kazini kama kawa.
     
Loading...