Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa Nafasi ya uwakilishi kwa Chadema kurudisha fomu leo kwa Maandamano Makubwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanke, Jan 24, 2012.

  1. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mgombea wa nafasi ya uwakilishi kwa tiketi ya chadema katika jimbo la Uzini Zanzibar anatarajiwa kurudisha fomu yake leo Tume ya Uchaguzi Zanzibar ili ateuliwe kukiwakilisha Chama hicho katika uchaguzi huo.

    Zoezi hilo linatarajiwa kuanza majira ya saa 4 asubuhi ambapo Fuso la matangazo, magari, pikipiki na baiskeli zitamsindikiza mgombea huyo. Habari kutoka Zanzibar zinasema Makamanda maalum wa Chadema waliokuwa wametangulia Zanzibar wamefanikiwa kufungua matawi 20 katika Shehiya zote 13 yenye jumla ya wanachama 1236.

    Mgombea huyo wa Chadema alishika nafasi ya pili katika uchaguzi wa mwaka 2010 akifuatiwa na mgombea wa CUF.
     
  2. M

    Mtanke JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Naamini uchaguzi huu ndio utakuwa mazishi ya CUF iliyokufa huko Igunga na Kifo cha CCM iliyojeruhiwa vibaya sana huko Igunga na ambayo itazikwa rasmi huko Arumeru Mashariki miezi michache ijayo
     
  3. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    big up makamanda
     
  4. L

    Luiz JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri updates muda ukifika ucsau kutupia kitu cha photos big makamanda.
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Utakuwa ukarasa mpya kwa demokrasia zenji...............kila la heri magwanda..............nothing can be changed unless faced and nothing ca be faced unless changed
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni Chadema na wana Uzini
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    nimeipenda hii, lakini ungeondoa neno magwanda, matumiizi ya maneno 'magwanda, magamba' yanapunguza uzito wa hoja na kufanya the whole thing kuonekana kama utani utani tu....

    Salute.
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe kamanda alimaliza wa pili uchaguzi uliopita!mabadiliko ya kweli sasa yanaelekea Zanzibar!c.c.m hawana chao,wameshikwa pabaya kote bara na visiwani!kila la kheri wana Uzini
     
  9. N

    NGONYA NM Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawatakia Makamanda wote wa zanzibar mshikamano wa hali ya juu kuanzia kampen kuhesabu kura nakutangaza mshndi kwan kwataarifa nilizozipata NEC kwa upand wa bara wanaangalia nguvu ya shinikizo iko upande upi ndo wanatangaza mshndi mf. Arusha walitaka kumtangaza batilda nguvu yauma ikawataka watangaze matokeo yakwel ambayo kamanda Lema alitangazwa mshndi. Tunataarifa pia Mbozi kwa ndg Zambi aliyekuwa mgombea wa CHADEMA alishnda ila makamanda walipoogopa polis Zambi akatangazwa mshndi HVYO MAKAMANDA zenj ushnd ni we2 tukishkamana peepooz
     
  10. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 839
    Trophy Points: 280
    Zanzibar?it is still morning to say something
     
  11. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Aende Arfi,Zitto,wabunge viti maalum toka znz ndo wataeleweka lakini wakipeleka wale wachungaji watajikuta kunaenezwa siasa za Udini maana wa znz wanachelewa sana kuelewa..pia sehemu kubwa ya kampeni ifanywe na wa znz wenyewe akina sjui Waitara na Benson,Heche wao waende Arumeru
     
  12. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    CDM ni chama cha kitaifa kinaimarika cku had cku,MUNGU awaangazie wazenji watambue nguvu ya umma.
     
  13. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zanzibar ina wenyewe banaaa! Wacha CHADEMA wajihashue tu lakini ikifika siku hao wanaowambia "Ndiyo Mzee" watakuja kuwambia "Siyo Mzee", kama alivyofanywa Prof. J! Ushahidi wa hayo na wamuulize James Mbatia mwaka 2003.
     
  14. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huo ndo ubaguzi usiotakiwa.
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    wewe ndio mdini.....
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Chadema wakishinda Uwakilishi jimbo la Uzini.

    Tatembea uchi kutoka Posta mpaka Kimara Bonyokwa na kurudi.
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mtaji wa mpumbavu ni majungu
     
  18. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umetairiwa lakini? Mana unaweza jikuta unaonyesha govi lako hazarani...
     
  19. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizo ni mbinu zakivita sasa unaingia wanavyotaka wao unawabadilisha humohumo, unafikiri Zenji kichwakichwa CDM watakubalika. Kwa taarifa yako kumbadilisha mtu jifanye unamsapoti anavyotaka alafu unaleta zako kidizaini. Huoni kwenye mikusanyiko ya kidini mfano Kikristu Maustaadhi wanaanza Bwana Yesu asifiwe unafikiri wanapenda????
     
  20. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi Mtatiro bado hajasema Mtaji wa CUF huko Uzini!
     
Loading...