Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa Chama gani hajarudisha form IGUNGA?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Sep 6, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Leo ndio ilikuwa siku rasmi ya kurejesha form ya kugombea Ubunge Igunga. Kuna taarifa za awali kwamba kuna mgombea wa chama fulani hajarejesha. Je ni mgombea yupi? Wa chama gani na ni kwa sababu zipi?
     
Loading...