Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa CHADEMA Kigoma kusini ashinda rufaa yake uchaguzi kurudiwa 29/09/11

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NDOFU, Aug 29, 2011.

  1. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni mheshimiwa Abel Gegecha alichakachuliwa kwenye uchaguzi wa mwenyekiti wa kijiji cha Kaseke kigoma vijiji ,ameshinda rufaa yake baada ya hakimu kugundua taratibu zilikiukwa mpaka kumtangaza mgombea wa ccm kuwa mwemyekiti wa kijiji.Kila la kheri mh Abeli Gegecha hatimaye wananchi watampata kiongozi wamtakaye! VIVA CHADEMA!
     
  2. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aa acha utani bwana mi nilidhani mbunge.
     
  3. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />

    utani upi sasa, wakati ametupa habari ya kweli ndugu?
     
  4. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hata mm nilidhani ni mbunge!kumbe mwenyekt wa kjj!
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mmh.! Kiroho kimenilipuka paaa.!
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Safi sana MUNGU AMZIDISHIE HEKIMA HUYO HAKIMU, MBONA KESI ZA WABUNGE WALIOCHAKACHULIWA HAZIISHI?? AU HADI 2015??
     
  7. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Gud news, Chama kinajengwa kuanzia ngazi ya chini sio juu
     
  8. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kabla sijafungua nilishangaa kwa nini thread iwe na wasomaji wachache!
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nilivyosoma heading nimefungua kwa kasi hii thread kumbe mwenyekiti wa kijiji
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Kijana nkazani ni ubunge kama headline umamake!
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sasa kama hata wenyeviti wa vijiji watafunguliwa thread zao si itakuwa kazi ?
     
  12. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkuu watu hao ndo muhimu sana maana ndo waanajenga/kuimarisha chama toka kwenye grassroots!
     
  13. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila kitu kinaanzia chini' msilete dharau kwa wenyeviti wa vijiji hawa ndio wanaosababisha kura za wabunge na raisi ziwe nyingi,hawa ndio wapo karibu na wananchi kila siku na wamekuwa mtaji wa ccm miaka nenda rudi,tukianza kudharau hivi ina maana 2014 hatutashiriki? Kwangu mimi nimeapa kuineza Chadema vijinini kwani tukianzia huku ndiyo mambo yatanoga zaidi 2015.
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    heading kama ya magazeti ya dar leo na alasiri.mia
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Hahahahaha!mwenyewe nilifikia hivyo!duh!siyo mbaya pia
     
  16. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii kali, hata mie nilidhani ni kwa nafasi ya ubunge mkuu!!! wengine utawasababishia pressure buree!!! anyway ni matokeo ya UTAWALA WA SHERIA UNAOSIMAMIWA na KULINDWA na serikali ya CCM
     
  17. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu nilifungua kwa fujo zote hapa dah! Ila fresh 2anze kuwashika kuanzia hapo! Kila la kheri ndugu mwenyekiti.
     
  18. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    viva la vida
     
  19. k

    kingtuma Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Haki haipotei huchelewa tu na mbado
     
  20. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hizi title za kuuzia magazeti zisiruhusiwe
     
Loading...