Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa Chadema Karagwe apeta!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by AmaniKatoshi, Sep 8, 2010.

  1. A

    AmaniKatoshi Senior Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wajameni, habari za leo tena. Kuna tetesi kuwa yule mgombea wa chadema aliyeenguliwa Karagwe NEC imemrudishia hadhi ya kugombea. Kama ni kweli tujiulize "wasimamizi wa uchaguzi majimboni ni wala rushwa au ni washabiki au ni waamuzi wa CCM? Mbona maamuzi yao yanatenguliwa?
     
  2. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi wala sishangai, nyani ngabu kishalisema hapa - miafrika ndivyo tulivyo
     
  3. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli karudishwa, siamini kama haki itatendeka iwapo hao wasimamizi watabaki kusimamia uchaguzi. They need to go!!
     
  4. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tz vituko vya watawala ni vingi, Usishangae sana
     
  5. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    du hii nchi bwana tume inawarudisha ili kufanya tusahau pingamizi la kikwete
     
Loading...