Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa Chadema athumiwa Kubaka. Polisi wa wamlinda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Mar 9, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    ni Bwana Msafiri Shaban Kamoto, Mkazi wa Mabibo mtaa wa Barcalona Ni aliewahi kugombea Udiwa kata ya Mabibo 2010.
    Mzazi wa mtoto huyo wa miaka 13 bwana Hamis Mussa.
    Lakini baada ya kufanya kitendo hicho na kuripotiwa polisi, Polisi wa Urafiki wamegeuza mashtaka na kuwatia hatiani mzee huyo wa maiak 70 eti kwa kosa la kutaka kumua Mtuhumiwa.
    Cha ajabu licha ya polisi kugeuza kibao kwa mzee aliekumbwa na tukio hilo. lakini walidai Mh Msafiri Shaban Kamoto amelazwa muhimbi ICU akipatiwa matibabu.
    lkn Wazee wa mtaa na wasamaria wema walipofuatilia swala hilo nyumbani kwa mtuhumiwa. walimkuta sebuleni akingalia Mchezo wa Mizwenge.
    Inasemakana Chadema wamelivalia njuga kwa kushirikiana na polisi wa Urafiki kulimaliza swali hili kiana

    Wazee wamemuomba IGP mwema kuingilia kati.

    Source. Annur ya leo
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Raha ya mitandao ndio hii, na hii ndio nyuzi ya standard ya juu tuipendayo wana JF. Ahsante sana, ni nyuzi nzuri sana na umeandika kwa kiwango cha juu na ubora usio kifani, tumekuelewa na kukusoma na tafadhali usiache kutupa habari. Hongera sana sana.
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Hilo nalo ni gazeti? ndo nalisikia hapa,
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Naona mnaanzisha maada na kuanza kuichangia nyie wenyewe,
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Teh the the.malaria sugu at work
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kuna mwingine wa mtaa wa ali maua alikuwa diwani wa chadema kata ya kijitonyama nae alibaka yatima sasa kesi iko mahakamani
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kumbe gazeti ni nyakati na tanzania daima pekee
     
  8. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii thread yako imelenga nini? Mbakaji? CDM?
     
  9. N

    Nelkon Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama we ni mwandishi inabidi utafute mhariri pia kwa sababu huko kukosea kumepitiliza!
     
Loading...