Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa Chadema ahongwa milioni 60

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Uncle Rukus, Sep 5, 2010.

  1. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mgombea wa ubunge wa Jimbo la Singida Magharibi, kwa tiketi ya Chadema Elisha Nkhambaku amerudi tena CCM baada ya kufatwa na uongozi wa juu wa CCM ukimsihi arudi CCM ambako alijiengua baada ya kushinda kwenye kura za maoni na NEC kumuengua kwenye kinyanganyiro hicho.Elisha ambaye alikuwa amejiunga na Chadema ili kugombea kwenye Jimbo hilo la Singida Magharibi amejitoa Chadema baada ya kupewa million 60 na kuahidiwa u-DC kwenye jimbo jipya...

    Source: Zimetoka kwa mtu wakaribu sana ambaye alikuwa ni mmoja ya watu waliomfuata Elisha.
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hao ndio viongozi wetu. Wanafuata harufu ya pesa!
     
  3. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Namfahamu sana Elisha, atakuwa amejimaliza kwa kufanya hivyo. Alikuwa na mtaji mzuri wa kushinda baada ya NGO yake kufanya vizuri katika masuala ya maendeleo jimboni humo. Kukosa msimamo ni hatari.
     
  4. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hiyo namba milioni 60 sijui ina nini kwa CCM. Nimeiona na kuisikia sana kwenye siasa za mwaka huu tokea primaries. Watu wa hesabu hapa wanisaidie, ni nini kinatoa hesabu ya milioni 60 kama rushwa wa wagombea ubunge wa mwaka huu?
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Nilisema hapa CHADEMA wasichukue makapi ya CCM, yatawatokea puani. Watu wakasema ooooh, aaaah.

    Sasa mnayaona. Na bora hata huyu karudi CCM kabla ya uchaguzi, kuna wengine watabaki upinzani na kuuhujumu upinzani huu huu bungeni.
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kapata alichokuwa anatafuta,hapa TZ wanaogombea ubunge wanatafuta ngawira na sio kwa ajili ya kuwatumikia wananchi,ndio maana kwa sisi wengine siasa ni "taaluma ya kihuni''abadani siwezi nikawa mwanasiasa hasa wa pande hii ya TZ
     
  7. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ina sikitisha sana kuona tanzania haina viongozi wenye uchungu na nchi yao, wengi wao wanaingia kwenye siasa kimaslahi zaidi.
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tanzania tuna safari ndefu sana hasa ukizingatia tunaongozwa na serikali ya CCM ambayo imejaza wezi wa rasilimali zetu, hivyo wanakuwa makini sana ili upinzani usijepata nafasi ya kuingia Ubungeni kwa wingi ili waweze kuendela kula kiulaini.
     
  9. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    =======

    Lakini Mganyizi una uhakika na chanzo chako hicho? Peleleza vema maana Elisha alikataa kata kata alipofuatwa hata kabla ya kuchukua fomu, na walidiriki hata kumpa 100 Mil akawatishia kuwaitia Takukuru.
     
  10. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio nina uhakika na chanzo hicho na hili siyo jambo la kujificha.. Kwa maelezo zaidi soma Gazeti la mwananchi la leo limeandika kuhusu Elisha kurudi CCM.
     
  11. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haaaa sasa Uongozi wa CHADEMA KAMA UNAWEZA UTEUE MWINGINE Alaaa haya makapi sasa yanatutokea puani:confused2:
     
  12. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haiwezekani kumteua mgombea mwingine tena, hivyo Chadema sasa hawana chao hapo.
     
  13. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #13
    Sep 5, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    watu kama hao wanastahili kupigwa Risasi kwa usaliti,
     
  14. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duh, ningemwona huyu jamaa ningemrushia hata mawe kupunguza hasira zangu.
     
  15. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #15
    Sep 5, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbona hiyo habari kwenye mwananchi sijaiona? mwananchi ya leo sio?
     
  16. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    CHADEMA wajitahidi kutumia Intelligency yao au PCCB kuangalia accounts zake kama atakuwa ana cash kubwa ya ghafla na pia kufuatilia baada ya uchaguzi..

    Kama kuna ushahidi wa namna yoyote, waende mbele ya vyombo vya sheria
     
  17. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,883
    Likes Received: 1,449
    Trophy Points: 280
    Mpaka Kikwete na mtandao wake waondoke madarakani watakuwa wameshaitumbukiza Tz kwenye 'coma'.... na kuja kuizindua tena huko itachukua miaka mingi sana. Yaani wao sasa baada ya kuona hali ni mbaya kwao wanatumia kila mbinu ili kubakia madarakani... fedha za wizi, mahakama kuu, media na kila aina ya uhuni. Kinachotia hofu ni madhara ya siasa za aina hii....
    Nashangaa na watu wasomi na wenye uelewa wa 'ku-forecast' mambo kama jaji mkuu na viongozi wa kidini wanatumika kuitumbukiza Tanzania kwenye hii hali.. hawaoni madhara yake kwa miaka ijayo??
     
  18. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CHADEMA si chama cha siasa bali NGO ya Ndesamburo,Mtei & Co.Hawana umakini wako tayari kupokea makapi
     
  19. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    naona mkuu unamwaga mchele kwenye kuku wengi.
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Niliwahi kusema hapa kwamba KOSA ambalo chadema wanalifanya ni kuwaamini wanaojiunga na chama hicho ktk kipindi cha lala salama ya uchaguzi. Walipaswa kumpokea na kuanza kummezesha maji yenye sabuni za chadema awe msafi kisha apewe jimbo.
    Tusikimbilie madaraka tukidhani ndo suluhisho la mwisho.
    Dawa ni kujipanga na kuamini timu uliyo nayo haitakuangusha.
    Poleni chadema
     
Loading...