Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa ccm

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Dik, Jan 28, 2012.

  1. D

    Dik JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1,205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hizi ni sifa za mgombe uongozi wa ccm ktk ngazi yoyote
    JAZIA AU KANUSHA ISIYOFAA
    1.lazima uwe mtoto wa kigogo serikalini
    2.uwe na charecter za wizi
    3.uwe schooless/Hujaelimika
    4.uwe mgonjwa ili ukapate matibabu india
    5.uwe unakubali kila kitu kwa kusema ndiyo na kupiga makofi
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    :A S embarassed:
     
  3. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    1.ukiwa demu uwe unamegwa na wazee
    2.uwe na elimu feki hasa vyeti feki
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    7. Uwe mtaalamu wa kukanusha kila kitu haijalishi kuwa ushasahau kuwa ulikanusha kwamba hukukanusha
    8. Uwe na element za ushirikina.
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Uwe bwabwa!!!!
     
  6. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Uwe na kitambi
     
  7. Hagga

    Hagga Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama umesoma ina PhD, pokea na fanyia kazi mawazo ya viongozi wako hata kama ni utumbo.
     
  8. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    1. Uwe ni mtu unaye tetea maslai ya wananchi.
    2. Uwe tayari kulaumiwa na wananchi wasio na uelewa.
    3. Uwe tayari kutukanwa na vyama pinzan
    4. Uwe mvumilivu kuzushiwa uongo
    5....
     
  9. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    awe mnafki kama wewe!
     
  10. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    we unalaana chaliwangu,,,
     
  11. J

    Jrafiki Member

    #11
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    loading...........0.0001%
     
  12. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kama ni kijana mama ako awe nyumba ndogo ya wakubwa
     
  13. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    1. Uwe mpole kama rais Kikwete
    2. Muelewa kama Pinda
    3. Mchapakazi kama Magufuli
    4. Unakubalika kama nape Nauye
    5...
     
  14. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sio mnafiki kama wewe? Nyan haoni ***** lake..
     
  15. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwe na degree ya uongo
    usiwe msahaulifu sana
     
  16. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    :hat: :A S-coffee:
     
Loading...