Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa CCM Tarime akataa matokeo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpita Njia, Oct 13, 2008.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari zinazotangazwa na TBC1 hivi sasa zinaeleza kuwa mgombea wa ubunge wa CCM huko tarime, Bwana Kangoye amekataa kuyatambua matokeo ya uchaguzi wa Ubunge yaliyompa ushindi mgombea wa Chademe, bwana Mwera.
    Anasema hakubaliani na matokeo hayo kwa sababu kuna kasoro nyingi zilizojitokeza katika uchguzi ambazo hazikurekebishwa hadi siku ya upigaji kura.
    Ameitaja moja ya kasoro hiyo ni matokeo kutangazwa bila ya wao kupewa nafasi ya kulinganisha matokeo ambayo wao waliyapata kutoka vituoni na yale yaliyotangazwa na Msimamizi.
     
  2. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mfa maji huyo......
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanalalamika nini sasa hawa CCM!! wakubali kushindwa tu..
     
  4. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kubali matokeo na songa mbele na kujiandaa na 2010. CCM ndio chama tawala, kama umeshindwa naamini ni kwa hakika kabisa. Ni ngumu kuamini mtu wa CCM akisema ameonewa.

    Kasoro haziwezi kukosekana katika chaguzi za Tanzania, lakini kwa chama tawala kulalamikia kasoro tena kwa Tanzania naona haiingii kichwani.
     
  5. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,260
    Likes Received: 211
    Trophy Points: 160
    amechanganyikiwa huyo, polisi wao, msimamiwa wa uchaguzi wao, tume ya uchaguzi yao halafu anakataa matokeo! CCM ilishatangaza kwamba itakubali matokeo ya aina yeyote, sasa nini tena?. Huyu hata angepata Ubunge asingewatumikia wananchi bali tumbo lake.

    Kwanza polisi walipaswa wawe wameshamchukua na kumweka ndani kwa kuhusika kwake katika vurugu zilizotokea Tarime. Hata hivyo sheria ipo wazi akate rufaa mahakamani.
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2008
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Duh huyu fisadi kuna siku atakuja kumkataa hata baba yake.Ukishindwa unakubali siyo kuleta visingizio vya kijinga.Bwana Kangoye inamaana wapiga debe wako Makamba,Msekwa,Tambwe Hiza na Ustadhi Ngeleja hawakuona hizo kasoro. Kama ungeshinda ungeongea hizo pumba au kwasababu umeshindwa unaanza longolongo.
     
  7. m

    mgirima Member

    #7
    Oct 13, 2008
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani hajui sheria za uchaguzi?

    Msimamizi akishatangaza, hayo ndiyo matokeo halali. Kilichobakia ni yeye J3 awahi Mwanza, Mahakama Kuu, kwa minajili ya kufungua kesi kupinga matokeo!
     
  8. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    anatia aibu sasa huyu...akae kimya tu!!!
     
  9. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2008
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Halafu kwa taarifa tu ni kuwa huyu jamaa naye inawezekana KIHIYO. Taarifa tulizonazo ni kuwa amesaini matokeo sasa ngebe za nini. Ajipange aache blabla hapa. Umashuhuri hauji kwa kelele. Hata sisiemu walilielewa hilo. Pia tunataka tukufungulie kesi ya kusababisha kuvunjika kwa AMANI. Kaka mahakama Kuu Mwanza inakuhusu kama uko tayari. Walikupelekea askari wa miavuli lakini haikusaidia kitu.
    To win and to loose is part of game. You have lost brother!!!! Tchao,,, Ha ha haaaaaaaaaaa
     
  10. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Yes ni kweli uchaguzi haukuwa wa haki kama ungekuwa wa haki CHADEMA wangepata 80% CCM 19%
     
  11. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #11
    Oct 13, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kubali yaishe,Pamoja na dola nzima iliyokuwa TARIME Bado anaona hakukuwa na demokrasia?pole sana
     
  12. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hela alizotoa usiku ule zinamuuma; amesahau kuwa kwanza kwa kutoa hela alifanya kosa/dhambi mbaya kwa watanzania; pia akiwa Mwana-CCM kulalamika ni kashfa nyingine; Amebaki Nape naye aone kuwa si lazima uwe CCM ndio ufanikiwe; Vijana sasa wasimamie rasilimali zao maana wazee waliojaa zaidi CCM wameshindwa kutunza mali zetu za kesho; tushike hatamu sasa kupitie vyama vingine; ndani ya CCM hupati kitu
     
  13. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sio mfa maji, bali ni haki yake.

    Kidumu Chama Cha Mapinduzi

    Kidumu Chama Tawala
     
  14. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu Belo, naona umetoa kali ya mwaka hii.

    Kidumu Chama Cha Mapinduzi

    Kidumu Chama Tawala
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,942
    Likes Received: 9,489
    Trophy Points: 280
    ....haishi kutapatapa :)
     
  16. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ananikimumbusha gazeti lauhuru limeandika kuwa ccm ilikuwa inaongoza kata 11 kati ya 20, huenda alikuwa najumlisha hizo data za gazeti la uhuru akakuta msimamizi ameshatangaza matokeo mengine.

    pia anakumbuka tshs 600m alizotoa kama alivyodai kuhimiza maendeleo tarime. amesahau kuwa tarime si kama sehemu nyingine za tz

    nimemwona makamba kwenye star tv akiwa mwanza akikiri kushindwa! hawakuwasiliana na kangoye? au baada ya kupata fununu za kushindwa na kuambiwa na jk waondoke tarime haraka, walisambaratika bila kuagana?
     
  17. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kuna mtu aliwaonya wagombea hapa nadhani ni mwita aliyehamia chadema, kuwa wasichochea vurugu kwa kushawishiwa na wapiga debe wa toka dsm, kangoye amebaki mkiwa tarime, makamba, hiza tambwe na akina msekwa wamelala mbele baadaya kubwaga! hawakuthubutu kulala tarime baada ya kupata fununu za kushindwa, sasa wengine wako mwanza, dsm, sijui mtikila, mbatia na mvungi mko wapi, ila nina uhakika ngawaiya amewasili moshi jioni hii kwa kudandia lifti
     
  18. M

    Masatu JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni sawa kabisa! hakuna namna nzuri ya kukata rufaa zaidi ya kukata rufaa kwa wananchi wenyewe kama anaona kaonewa 2010 is just round the corner asubiri akate rufaa kwa wananchi.

    The way huyu jamaa anavyopayuka ovyo sadly i have to congratulate Tarime people for electing Chadema MP
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,942
    Likes Received: 9,489
    Trophy Points: 280
    Nafurahi sana kusikia maneno kama haya toka kwako. Hongera sana kwa hilo.
     
  20. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2008
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwa Tarime CCM kushinda ni kazi, manake hata kama sehemu nyingine huiba pale si rahisi. Wale jamaa wako Ngangari kinoma. Sasa Mtikila alienda Tarime kuambulia jeraha na kushonwa, kapata kura chache vibaya mno. Viongozi wa upinzani shikamaneni, raia chini wameshashikamana, onesheni njia.
     
Loading...