Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa CCM Nzega ashindwa kuanza kampeni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by OgwaluMapesa, Sep 9, 2010.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kutokana na wananchi wa nzega kutokubaliana na kuenguliwa kwa mgombea wao aliyeongoza kura za maoni. mgombea waliompitisha Dr Hamisi Kigwangala ameshindwa kuanza kampeni hadi sasa kutokana na upinzani ndani ya chama chake. hadi sasa anahakiangaika kuwahamisha makatibu wa ccm wa chama na wa vijana akisema ndio wanampiga vita
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,486
    Likes Received: 2,500
    Trophy Points: 280
    Si Makamba aende kumfanyia kampeni, Bashe kachaguliwa na wananchi Kigwangala kachaguliwa na NEC CCM wapi na wapi.
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280

    Duh CCM watakoma mwaka huu.
     
  4. Mtu66

    Mtu66 Senior Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwaka wa Nyani Kufa....
    Wilaya nyingi zinateleza....
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwaka huu atakiona, huyu jamaa kiburi sana kaka, Mwaka huu ni heri akose hilo jimbo n CCM wajue kuwa watu wametuchoka.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vp wapinzani hawana mgombea hapo?
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,486
    Likes Received: 2,500
    Trophy Points: 280
    John Masanja Mezza - Chadema
    Dominic Kizwalo - CUF
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Wapinzani wamo ndio maana mgombea wa CCM anatakiwa kuanza kampeni
     
  9. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    chadema na Cuf wameweka wagombea. wachadema anasema wampe amshikie Bashe kwa miaka mitano. maana ndio chaguo la watu wa nzega
     
  10. minda

    minda JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135





    ukiua kwa upanga nawe utakufa kwa upanga. bashe aliletwa na mafisadi; WAMA wakawazidi kete mafisadi. hiyo ni vicious cycle.

    mafisadi walimwua selelii kisiasa; ikulu ikawamaliza mafisadi/bashe. sasa laana ya 'kula nyama ya mtu' imemrudia huyo mteule wa ikulu.


    ukweli ni selelii tu ndiye aliyetakiwa kuwa chaguo la wana nzega kwani alishika ,japo, nafasi ya pili kwenye kura za maoni akapewa wa tatu.
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hehehehe hehehe
    CCM nambari wani chama dume. wana akili kushinda watanzania wooote.
    na ni wahuni na wapuuzi kuliko watanzania wooote
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kati ya hao nani anauzika zaidi ili mjikite kumpigia kampeni.
     
  13. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yupo anaitwa Mezza Masanja. atakuwa na cash? maana ndugu zangu wanyamwezi!!! mh
     
  14. M

    Mwanzo Member

    #14
    Sep 9, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapinzani wameweka wagombea hao wawili na anayeuzika sana ni Meza isipokua i dought kama atakuwa na uwezo wa kiuchumi wa kuhimili mikiki mikiki ya kampeni maana as I said Chadema makao makuu wamekariri majimbo ya uchaguzi hivyo hawapo bize sana kwenye majimbo mengine japo kwa NZega wangewekeza nguvu kidogo mno jimbo ni lao!
     
  15. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #15
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mgombea wa CHADEMA Nzega ni mtaji tosha kwa mgogoro wa wanaCCM, kimsingi mgombea wa CCM amesusiwa na wanachama wake na kinachotokea ni kuwa wapenzi wote wa Bashe wameamua kujindaa kumchagua mgombea wa CHADEMA ili kukikomoa Chama kwa kushindwa kuwapatia mgombea waliyompenda.
    Na hasa inatoka na hali halisi kuwa baada ya BASHE kuenguliwa ndiyo WAKUU wakarudi na kudai hana tatizo la URAI lakini hawakuweza tena kumrudisha kwenye ushindi wake. Wanachama wanaona kuwa ilikuwa njama ya makusudi na dawa yake ni kikichapa viboko CHAMA kwa Kutompa ushirikiano mgombea MTEULE wa VIONGOZI na kumpa ushindi mgombea wa upinzani
     
  16. M

    MC JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wakuu;

    Mimi natokea Nzega japo sipo huko kwa muda mrefu sasa, Meza aligombea mwaka 95 kupitia NCCR na ilisemekana kwamba alishinda ila kura zake ndio hivyo tena zilichakachuliwa...; Jamaa ni mfanya Biashara maarufu sana pale Nzega na naweza sema pasipo shaka ATAPITA na atakuwa Mbunge wa Nzega baada ya Selelii.

    Habari ndio hiyo!
     
  17. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Chaguo si linaonekana wazi tu!!!
    Wana nzega msihangaike, kataeni kuchaguliwa mbunge, so tunaomba kura zenu kwa JM Mezza.
     
Loading...