Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa CCM hatarini kufilisika.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Apr 18, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aliye kuwa mgombea wa udiwani kata ya Kirumba jijini Mwanza, katika uchaguzi mdogo uliofanyika mwanzoni mwa mwezi huu kupitia CCM na mfanyabiashara mashuhuri bwana Jackson Robert maarufu kama 'Masamaki' ameripotiwa kuyumba vibaya katika biashara zake kiasi cha kushindwa kuwalipa mishahara wafanyakazi wake kwa takribani miezi miwili sasa.

    Mpaka sasa bwana Masamaki yuko kwenye mgogoro mkubwa na wafanyakazi wa kampuni ya ulinzi anayoimiliki ijulikanayo kwa jina la Victoria Support Services Ltd yenye makao yake makuu jijini Mwanza-Mtaa wa Nera,kwa kushindwa kuwalipa mishahara yao kuanzia mwezi Februari mpaka sasa.

    Pia amelazimika kuifunga klabu yake maarufu hapa jijini Mwanza ijulikanayo kwa jina la 'The Stone Club' huku wafanyakazi wake pia wakilalamika kutolipwa mishahara yao kwa takribani miezi mitatu.

    Wengi wa wafanyakazi wake wamekuwa wakihusisha hali hiyo kuwa imesababishwa na bosi wao kujiingiza katika kinyang'anyiro cha kugombea udiwani hali iliyo mlazimu kutumia kiasi kikubwa cha fedha ili kupata ushindi kuanzia kwenye kura za maoni ndani ya chama chake na kwenye kampeni za kuwania kuchaguliwa na wananchi ambapo alichuana vikali na mgombea wa CHADEMA,ndugu DANIEL KAHUNGU.“...Tulijaribu kumshauri bosi wetu kupitia watu walio karibu naye kumuomba asigombee kwani nguvu ya CHADEMA Mwanza kwa sasa inatisha
    maana sisi ndito tunaishi na watu wengi huku mitaani na tunaijua hali halisi vizuri lakini hakuwa tayari kushaurika...”Alilalamika dada mmoja aliyejitambulisha kuwa mmoja wa wafanyakazi wa klabu ya The Stone..na alikwenda mbali zaidi kwa kudai kuwa matatizo ya mishahara yalianza mara tu bosi wao alipotangaza nia.

    Uchaguzi wa udiwani Kirumba ulifanyika kufuatia kifo cha diwani NOVATUSI MANOKO(CHADEMA) kilichotokea mwaka jana.Hata hivyo CHADEMA kupitia mgombea wao walifanikiwa kutetea tena kiti hicho katika uchaguzi uliokuwa na upinzani mkali kati ya vyama vya CDM na CCM.

    Wakati ngome ya CCM iliongozwa na waheshimiwa mawaziri SITTA na NGEREJA,Lameck Airo-Mbunge wa Rorya na Mwita Gachuma-Mjumbe wa NEC ngome ya CDM ilikuwa chini Mheshimiwa ZITTO KABWE mbunge wa Kigoma Kaskazini,akisaidiwa na wabunge wote wa Mwanza,Kiwia-Ilemela,Wenje-Nyamagana na Machemuli-Ukerewe.

    Hata hivyo Kiwia na Machemuli walishindwa kushuhudia zoezi la upigaji kura baada ya kucharangwa mapanga na watu waliodhaniwa kuwa wafuasi wa CCM usiku wa kuamkia siku ya upigaji kura na kulazimika kupelekwa Muhimbili kwa matibabu.


    Nawasilisha.
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    akome!
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    aliuza na baadhi ya nyumba zake
     
  4. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Huyo bwn, masangara(masamaki)mwambieni aende kwa chama cha magamba,wamchangie,kwani ni wao waliomtuma agombee!!
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ngoma ya Kitoto haikeshi daima!
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Zamani ukipita magamba unapata za raia pia,cku izi kugombea magamba ni mzigo wa familia
     
  7. s

    sangija Senior Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa ishamwingia huyo! maumiv anayasikilizia peke yake,wapambe washaanza mbele!!!! Hatothubutu tena huyo!!!
     
  8. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Alijua angerejesha pesa zake zote lakini naona imekula kwake
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,883
    Trophy Points: 280
    Schenxy zake,
    na akome kudharau nguvu ya umma!!
     
  10. Dp800

    Dp800 Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 25
    Ahsante mkuu kwa taarifa.Mwenye habari za SIOI atupie tujuzane
     
  11. Dp800

    Dp800 Member

    #11
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 25
    Ahsante mkuu kwa taarifa.Mwenye habari za SIOI atupie tujuzane maana nasikia alipata DEGEDEGE.
     
  12. DONNYANGAKA

    DONNYANGAKA JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 284
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Iwe fundisho kwake na kwa wote wasioangalia miti kuona uelekeo wa upepo!
     
  13. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aende akamkope gachuma
     
  14. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,544
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Alifikiri siasa za sasa ni mambo ya alfu ulela akapiga kampeni za kizamani. Siku hizi muhimu kusoma mwelekeo wa upepo kwani ni mara chache nguvu ya fweza kufanya kazi. Nguvu ya fedha siku hizi inakwenda opposite direction? Sasa mikopo ya benki atalipaje kama si kufilisiwa?
     
  15. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    fedha za laana upotea hivyo hivyo kilaana laana tu, kwanini watumie fedha kwenye chaguzi? wajifunze cdm kinatakiwa kichwa chako si fedha mfano kwa ticha pale igunga hana kitu lakini kaikimbiza ccm mpaka imetumia kama b 2 hivi
     
  16. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siasa is a dirty business, anakula alichopanda
     
  17. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nimeamini hata Mengi akigombea udiwani kwa tiketi ya CCM atashindwa. Watu wanamkubali Mzee Yusufu; Alamba, alamba tena, aaam. Ukiwapa kitu wanalamba na wanakutosa vilevile.
     
Loading...