Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgombea wa CCM atangaza Augustino Lyatonga Mrema kujitoa Vunjo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by AMARIDONG, Oct 20, 2010.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mkutano wa kampeni ndio umemalizika hapa Himo Makuyuni na mgombea wa CCM Crispin Meela ametangaza kuwa mgombea wa TLP amemfuata leo asubuhi na wamekubaliana kuwa mzee wa kiraracha hatagombea ubunge ila atamuunga mkono Meela duh!
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Sawa tu. Angalau ameona maandishi ukutani. CCM sasa wampe mshiko mzee wa watu apumzike.
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ya kweli hayo
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Heeee.....siamini km kuna watz bado wanaendelea kumsikiliza mrema aliyefulia na sasa anapiga magoti kila siku kwa kikwete ali aonewe huruma japo ya ukatibu kata kable hajamaliza muda wake
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wamekubaliana atampa shilingi ngapi mzee wa kiraracha? manake Lyatonga hawezi kumsaidia bure bure babaangu hata kama anajua hatshinda kama akiendelea na kampeni.
     
  6. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Slaa nae in next 10 years he will sail in same boat!
     
  7. RR

    RR JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sitashangaa sana kama ni kweli...infact, of recent i cant tell the colors of mrema...
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Jk hapo atakuwa amefanikiwa kidogo kwa sababu aliahidi ya kuwa anakazi ya kuhakikisha mrema na lipumba wanastaafu siasa. huyo ameanza bado Professor...............let us wait and see................
     
Loading...